Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Varangati manispaa ilala. Walimu wasema uovu wa serikali ya ccm sasa basi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mpatanishi, Mar 2, 2012.

  1. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Habari zenu wakuu!
    Nipo maeneo ya Manispaa Ilala varangati kubwa linaendelea walimu wapya wanadai mishahara yao.

    Kama inavyozoeleka serikali hii ovu ya CCM mwaka huu imeamua kuwadhulumu kabisa walimu hawa mishahara yao ya mwezi wa pili.

    Tayari walimu wameshaonana na afisa utumishi na majibu aliyotoa ni ubabaishaji mtupu.
    Afisa huyo amedai mishahara haitakuwepo kwa mwezi huu kwakua imeshindikana ku scan majina ya walimu kwenye computer na kuyatuma hazina kwa kuwa network ipo slow.

    Walimu wamechachamaa wanahoji iweje wenzao wa Mwanza, Mara, Singida wapate halafu wao wa Dar wakose?
    Mpaka sasa walimu wapo hapa na wamesema uovu wa serikali ya ccm sasa basi, hawaondoki mpaka kieleweke wameshavamaia ofisi ya mkurugenzi wanamsubiri afike.

    Je mishahara ya walimu hawa ndio imetengwa kwa kampeni Arumeru??

    Kitakachoendelea nitawajuza.
     
  2. Mark Francis

    Mark Francis Verified User

    #2
    Mar 2, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 605
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwan kuchelewesha mishahara kuna uhusiano gani na CCM hapo? Nafikiri sio vizuri kuitupia lawama CCM hata kwa mambo madogo wasiyoyasababisha wao kwa sababu inawezekana huyo afisa Utumishi mwenyewe ni upinzani
     
  3. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Updates.

    Walimu kwa pamoja wanaelekea kwa mkuu wa mkoa.
     
  4. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2012
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Wewe vipi? si sirikali ovu la CCM, au? Serikali inatekeleza sera za CCM, sasa sijui wewe kwa nini huoni uhusiano!
     
  5. m

    msnajo JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,065
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Hawataki kugoma wanahudhuri tu darasani kula vumbi. Mpango mzima gomeni
     
  6. K

    Kiumbo JF-Expert Member

    #6
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 561
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    jana ilikuwa walimu wapya wa kibaha.
     
  7. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #7
    Mar 2, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Mkuu huyu jamaa uwezo wake wa kufikiria ni mdogo.
     
  8. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #8
    Mar 2, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,361
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Barabara zikijengwa, "tuipongeze serikali ya CCM", watu wakinyimwa haki zao, "tusiilaumu serikali ya CCM"
     
  9. M

    MATOMONDO Member

    #9
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapi hii serikari bana, Mwza wengine hawajaperwa mpaka sasaa sijui kuna nini hazna.......

    Tulitaka wenyewe kuipa ccm nafasi basi tusilaumu....but every first must end somewhere else....

    Hii thread noma!
     
  10. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #10
    Mar 2, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Serikali iliyopo madarakani ni ya chama gani ndugu yangu?
     
  11. F

    FILOMBE Member

    #11
    Mar 2, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau hii ni fedheha kwa kada hii. Serikali walipeni walimu wawe na moyo wa kufundisha vijana wetu.
     
  12. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #12
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,644
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Wawe waangalifu wasije wakapigwa risasi za moto kama Songea. Hii ni serikali ya Majambazi bana.
     
  13. only83

    only83 JF-Expert Member

    #13
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Nasikia ni makusanyo ya kampeni hayo...unadhani skafu,kanga,t-shirt,misosi inaokotwa? Nawashukuru sana hawa walimu,lakini hii ni kazi nzuri ya CDM kutoa elimu ya urai,zamani hizo ungekuta wanakaa kimya mpaka unakuta wanakufa kwa njaa.
     
  14. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #14
    Mar 2, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    eti kuscan,network slow,mara computer haioni jina lako si apeleke hardcopy wizarani!namna hii tutajenga kweli flyovers?
     
  15. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #15
    Mar 2, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    walimu wa mwaka huu ni wanaojitambua mkuu! Mwaka huu serikali ikae chonjo.
     
  16. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #16
    Mar 2, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Watasema Cdm iko nyuma ya ili
     
  17. l

    luckman JF-Expert Member

    #17
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160

    kama huwezi kuconnect hili tatizo na chama tawala basi unahitaji msaada maalum, utafutiwe hata tuition nadhan utakuwa msaada mzuri wa kukunusuru na hali uliyonayo!
     
  18. Imany John

    Imany John Verified User

    #18
    Mar 2, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    wameclose mzigo.
     
  19. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #19
    Mar 2, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wakome,,that time walikuwa vyuoni hao ndo walituangusha kwa kura kuzipeleka ccm
     
  20. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #20
    Mar 2, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,624
    Likes Received: 2,810
    Trophy Points: 280
    Kuna tatizo gani serikalini? Kila wilaya walimu wanalalamika kutopata mishahara!
     
Loading...