Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Valentine Niliemtegemea Kaingia Mitini!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Michael Scofield, Feb 14, 2012.

  1. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tangu jana saa moja usiku, kila navyoruka hewani simu yake iko bize, bahada ya muda ikawa haipatikani kabisaa, nikituma sms "not sent", saa kumi usiku huu nampata hewani! ananikatia cm! Jamani usingizi nimekosa, watu washanipiga bao!

    Naona leo 14.02.2012 ni siku chungu kwangu.
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Sasa usaidiweje hapo?
     
  3. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,152
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    ni nani yako hadi unakosa usingizi?
    I mean una urafiki nae au ni nani? maana hkujali leo hii
     
  4. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ni mtu niliemtegemea sana!
     
  5. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #5
    Feb 14, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hata ukinipa pole na maneno yako ya hekima na busara naweza poza maumivu.
     
  6. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #6
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inawezekana hata hajafanya kitu chochote,ushatune kwenye mind yako siku ya valentine ni ya kuibiwa hao mnaowaita ma Gf.

    Kwa nini umetegemee trh 14.2.tu,what about other days?

    Love shuld b always,not valentine day.
     
  7. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #7
    Feb 14, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu siku zote zina upendo, lakini siku kama hii inatakiwa muwe karibu sana na muonyeshe ni jinsi gani mnajaliana!
    Kwani wewe siku ya sikukuu, familia yako uwa inapika vitu vizuri, kwani ndio kuonyesha siku zingine hamli vizuri au ni furaha kwa special day?
     
  8. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #8
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    For me and my Gf,kila siku ni valentine,off course ndo cku ya wapendanao,usiwe confused kiivyo,amewasha,umepiga amekata,kesho haipo?utajua ni nini kinaendelea.

    Tatizo umeweka akilin siku ya valentine,ni cku ya kuwa close cnaaa na ur Gf,siyo mbayaa,its true,but siku zilizopita hajawah zima simu???,hujawah send text ikawa not delivered???,hujawah kumpigia akakata????.That uliemtegemea hiyo cku,ana vijitabia gani??.nzuri,mbaya??!nataka nikuambie kitu hapo.

    USIIKUZE CNAAA HII SIKU,NA UKAJUA IT'S A WORSE DAY.IT'S A NORMAL DAY,LOVABLE.

    Mtafute leta ujue,why she did that.
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Bora kule kwa Husn ungenichagua mie, unaona sasa? Na mie kufanywa plan B staki. Imekula kwako, pole weeh!
     
  10. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #10
    Feb 14, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu chriss we acha tu! mpaka naleta jamvini! kuna sms ya utata aliyonitumia ndio inanichanganya akili.
     
  11. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #11
    Feb 14, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Lakini we bado una nafasi, Husn si alisema wa JF?
     
  12. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #12
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama kashasend na sms ya utata,hapo mmmmh...have courage,and love ur family and fnds..
     
  13. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #13
    Feb 14, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ndio hivyo mkuu! but inauma kweli.
     
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Too late papaa! Sikubali kuwa emergency number kama wewe ulivyowekwa na huyo bibie. Vuta subira, akitoswa huko aliko huenda akakusaka baadae. All the best.
     
  15. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #15
    Feb 14, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jamani King'asti! hata wewe haunionei huruma mtoto wa mwanamke mwenzio? kwahiyo siku ya leo sina wa kunifuta machozi?
    Wallahi nitajipiga ban ya mapenzi kwa stahili hii. nakuomba king'asti usikie kilio changu.
     
  16. Atubela

    Atubela JF-Expert Member

    #16
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 394
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 60
    Come to me baby!
     
  17. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #17
    Feb 14, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mpaka nipate jibu kutoka kwa King'asti.
     
  18. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #18
    Feb 14, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    hapa pole mdau.
     
  19. Zabibu

    Zabibu JF-Expert Member

    #19
    Feb 14, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pole mwaya
     
  20. Taz

    Taz JF-Expert Member

    #20
    Feb 14, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Pole sana... anza plan B sasa
     
Loading...