Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Valentine na wizi wa maua ya makaburini...inasikitisha

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Gang Chomba, Feb 15, 2010.

  1. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,451
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 180
    Iliwahi kuripotiwa mwaka jana...
    Na mwaka huu imedhihirishwa wazi kuwa kuna baadhi ya watanzania washenzi wasiojua maana ya valentine na wasiojua mtakatifu Valentino alifanya nini mpk siku hii ikapewa heshima yake wameibuka na kubuni aina mpya ya Mradi.

    Habari zilizothibitishwa kutoka kwa watu waishio karibu na makaburi zimesema kumekuwa na vitendo vya wizi wa maua yanayowekwa na wafiwa ktk makaburi ya wapendwa wao waliotangulia mbele ya haki.

    Maua haya yanaaminika kupelekwa mkono kwa mkono kwa mahawala wa wezi hao, au pia maua haya hununuliwa bila kujua na malimbukeni wa siku hii ya Valentine.

    Wizi huu wa maua ya makaburini umeshamiri kwa kiasi kikubwa miaka ya karibuni inapokaribia siku hii ya Valentine ktk mkoa huu wa Da'slaam, mkoa ambao unaaminika unaongoza Tanzania kwa kutukuza na kuabudu vitendo vya uasherati...
     
  2. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2010
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    Ntombo Lutete wa St. Eloi FC Lupopo akiipangua ngome ya Yanga
     
  3. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Uongo si kazi; ingekuwa ni ligi kwa Tanzania yetu basi wangekuwa all timez champs! tih tih tih
     
Loading...