Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Valentine inapokua huzuni.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tasia I, Feb 13, 2011.

  1. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #1
    Feb 13, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    somtimes kitu cha furaha chaweza kusababisha huzuni kwa upande mwingine. Tangu nimebalehe miaka kumi ilopita nimewahi kupenda mara mojatu.nilikua form two, swithat wangu akahama nchi akaenda nchi ya jirani, nikabaki mpweke.toka wakati huo
    sijawah kufal in love na nikawa na nimpendae kwa dhat.

    Inapofika wakat kama huu wa valentine hua ni huzuni kwangu manake hutamani ningekua namtu ambae moyo wangu unahisi fahari kwake lakini sinae.

    Jana nikiwa nimekaa na washakaj zangu wakati wa lunch kwa ofisi wakaanza kupanga mitoko ya valentine na wapenzi wao. ilinibidi nisichangie, lakini wakaniuliza vp mbona sikua natoa wazo lolote!!.........

    Point ni nikua inapofikia wakati kama huu wa valentine au wakati mwingine wowowte moyo wangu hutamani sana ningekua na mtu ambae nampenda dearly lakini no one na nachoshangaa nawaona wadada weni sana warembo ila si fall.

    Hivi hii ni kwa nini??

    Nawatakia VALENTINNE NJEMA nyote.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Feb 13, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kumpenda mtu kiukweli inahitaji zaidi ya urembo wa nje!!!Chukua muda kua nao kama marafiki ukiwajua kwa undani labda itasaidia!!Alafu usiharakishe.....kama yuko kwa ajili yako atakuja tu!!!Pole kwa upweke!!!!:coffee:
     
  3. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #3
    Feb 13, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tuko wengi kumbe pole mwenzangu
     
  4. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #4
    Feb 13, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    nina amini ipo siku utapenda tena,usihuzunike sana mpendwa,kwani sio peke yako mwenye hali kama hiyo,tupo wengi tu.the best way ni kujiamini mwenyewe maadamu unaishi na unapumua yupo tu siku haijafika.mimi hutamani hiyo siku ipite haraka haraka,maana kila unaemsikia valentine this,valentine that.
     
  5. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #5
    Feb 13, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Tuko wengi tu ambao ku fall in love ni issue,ila maisha ni zaidi ya mpenzi,furahia maisha yako....go out with friends who are single,family member, enjoy some hobbies,siku ikitokea umempata utakaye fall kwake basi maisha yawe bora zaidi.usikae idle ukifikiria sana, have fun!!!
     
  6. T

    TULIBAHA Member

    #6
    Feb 13, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kuwa single ndo issue kuna ukimwi mwingi.tafakari kwanza kwa nn unahitaji mpenzi.




    Happy valentine day
     
  7. B

    Bella Member

    #7
    Feb 13, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana thats life..kupenda si rahisi kama watu wengi tunavyofikiri,ipo siku utapenda tena,si ww tu utakae kuwa lonely na unaeumia msimu wa valentine ukifika wapo wengi sana cha msingi siku ya kesho enjoy with ur family and ur friends who are single..dont loose hope kwani there is someone who was born to make u happy.
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Feb 13, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Pole sana, lakini huo upweke utaisha endapo utapata mpenzi, na utampata kwa kumuondoa katika mawazo mpenzi wako wa zamani.
     
  9. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #9
    Feb 14, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Vumilia kaka itafikia wakati utampata mwandani wako utampenda kuliko huyo wa mbali
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Feb 14, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Pole. Uwe unaipotezea tu valentine, ukiwazia utaumia.
    Dah! Tatizo siku hiyo kila mtu anakuwa occupied, hakuna hata mrembo wa kuazima. Lol!
     
  11. Mtumiabusara

    Mtumiabusara JF-Expert Member

    #11
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 18, 2009
    Messages: 473
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyo uliyempenda 10 yrs ago bado mnawasiliana? anakupa moyo kuwa atarudi lini au wewe ndo hukubali majibu unayopewa?

    Siri kubwa katika maisha ni kwamba ni vigumu sana kuja kuoana na yule mliyependana mkiwa teenagers hasa katika mazingira kama hayo ya shule, usije ukafikiri wewe uko peke yako !
     
  12. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #12
    Feb 14, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Pole sana jipe moyo utampata mwingine
     
  13. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #13
    Feb 14, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Duh, thanks a lot people. Unajua ukigundua kua unashea tatizo na watu wengi ni kama hua linaondoka ingawa ukweli ni kua hua lipo palepale.
     
  14. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #14
    Feb 14, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Desdii asante, Pole pia, kua makini bana nilichogundua ni kua huu upweke pia waweza kukufanya ukadhani unapenda kumbe ni tamaatu!
     
  15. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #15
    Feb 14, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mkuu huyu tulipotezana hasa ukizingatia maisha ya nyuma kidogo vitu ka fon sikua nimemiliki, ni miaka kama 7 9 ndo nimemona mwaka juzi mwishoni. kwa kweli sidhani kama tuna match anymore.
     
  16. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #16
    Feb 14, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Nakubaliana na wewe mkuu, kupata penzi ni kazi kubwa na amabayo ubaya wake haikuhitaji elimu, fedha, umaarufu, au influence yoyote uliyonayo.ni kitu automatik na kama hakijatokea huwezi kukilazimisha.
     
  17. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #17
    Feb 14, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Michelle where u now sasa tutoke manake uivyojieleza hapa u sim to be single.mtafte na desdii, na wengine tuoganize ya ma single.
     
  18. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #18
    Feb 14, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
Loading...