Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Valentine Day

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by FirstLady1, Feb 14, 2012.

  1. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Upendo ni tabia halisi ya Mungu inyodhihirishwa kwetu sisi siku zote, na haikuanza leo ilianza toka kuwekwa misingi ya ulimwengu. Imeandikwa, mpende Bwana Mungu wako kwa moyo wako wote, kwa akili zako zote, na kwa nguvu zako zote pia mpende jirani yako kama nafsi yako, juu ya hayo hakuna hukumu. Pia imeandikwa ITAKUFAA NINI KAMA TUKIWAPENDA WALE WATUPENDAO TU? WAPENDENI ADUI ZENU NA KUWAOMBEA, KUWABARIKI TENA MSILAANI, kwani mfanyapo hayo mwawapalia makaa ya moto kichwani pao, ADUI YAKO AKIWA NA NJAA WEWE MNYWESHE, AKIWA NA NJAA WEWE MLISHE.
    >>>Sisi tumepata kujua upendo ni nini, kwani Kristo aliyatoa maisha yake kwa ajili yetu. Nasi vilevile tunapaswa kuyatoa maisha yetu kwa ajili ya ndugu zetu.

    >>>>>Watoto wangu, upendo wetu usiwe maneno matupu, bali uwe upendo wa kweli na wa vitendo.

    Upendo
    1. Haujivuni
    2. Hauhesabu makosa
    3. Huvumilia yote
    4. Hauna nyakati
    5. Ni kwa wote
    6. Hudumu ………………………nk

    Happy Valentine day to you all

    FL
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Happy valentine day to you too 1st lady 1.

    Be blessed!
     
  3. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Happy Valentino to u too dear
     
  4. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mia,Mx
     
  5. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #5
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,911
    Likes Received: 1,365
    Trophy Points: 280
    valentine is a white culture,it's unafrican,.it's good to show love though..i love you
     
  6. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #6
    Feb 14, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Siku ya Valentine yenye Furaha iwe kwako pia Mpendwa.
     
  7. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #7
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wooow, nimeupenda ujumbe kiukweli. Happy V.day kwako pia FL and all JF members...
     
  8. condorezaraisi

    condorezaraisi JF-Expert Member

    #8
    Feb 14, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asante sana mie nishaandaa nguo nyekundu hapa
     
  9. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #9
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mi nilijua Condi ni bize tu na kusoma vitabu vya kirusi,diplomasia na kupiga piano
     
  10. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #10
    Feb 14, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Happy Valentine my dear FL!!!
     
  11. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #11
    Feb 14, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    A dedication to you dear on this Valentine.... A Whitney Houston Song in collaboration with Mariah Carey....


    Many nights we prayed
    With no proof anyone could hear
    In our hearts a hope for a song
    We barely understood
    Now we are not afraid
    Although we know there's much to fear
    We were moving mountains
    Long before we knew we could, whoa, yes
    There can be miracles
    When you believe
    Though hope is frail
    It's hard to kill
    Who knows what miracles
    You can achieve
    When you believe somehow you will
    You will when you believe
    [Mmmmmmmmmyeah]
    Mmmyeah
    In this time of fear
    When prayer so often proves in vain
    Hope seems like the summer bird
    Too swiftly flown away
    Yet now I'm standing here
    My hearts so full, I can't explain
    Seeking faith and speakin words
    I never thought I'd say
    There can be miracles
    When you believe (When you believe)
    Though hope is frail
    It's hard to kill (Mmm)
    Who knows what miracles
    You can achieve (You can achieve)
    When you believe somehow you will
    You will when you believe
    [Hey]
    [Ooh]
    They don't always happen when you ask
    And it's easy to give in to your fears
    But when you're blinded by your pain
    Can't see the way, get through the rain
    A small but still, resilient voice
    Says love is very near, oh [Oh]
    There can be miracles (Miracles)
    When you believe (Boy, when you believe, yeah) [Though hope is frail]
    Though hope is frail [Its hard]
    It's hard to kill (Hard to kill, oh, yeah)
    Who knows what miracles
    You can achieve (You can achieve, oh)
    When you believe somehow you will (Somehow, somehow, somehow)
    Somehow you will (I know, I know, know)
    You will when you believe [When you]
    (Ohoh)
    [You will when you]
    (You will when you believe)
    [Oohoohooh]
    [Oh... oh]
    [When you believe]
    [When you believe]

     
  12. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #12
    Feb 14, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    AShadii Asante sana mamy yaani hapa nimevuta miziki ya huyo Mdada RIP WH

    ndo nasikiliza taratibu

    Uwe na sikukuu njema sana pia
     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    Feb 14, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    dazipozi hapa hata sijaelewa lugha yako LoL
     
  14. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #14
    Feb 14, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160

    Lovely. Cheers Cantalisia msalimie sana Babu yako Mtambuzi
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    happy v day to u too
     
  16. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #16
    Feb 14, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    It is love, the pillar of my life! Happy valentines day to you too....FL1! How are you doing dearest?
     
  17. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #17
    Feb 14, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Kaujumbe kazuri kweli mwanakwetu.......happy valentines day na kwako mwaya!!
     
  18. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #18
    Feb 14, 2012
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    happy valentines day mama wa kwanza,unfortunately sijaiona valentine bado
     
  19. S

    Sincere's dady New Member

    #19
    Feb 14, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    FirstLady1, ur msg is so nyc. may the same be 2u
     
Loading...