Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Valentine Day: Ni Siku ya Wapendanao au Wapandanao???

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by PMNBuko, Feb 14, 2012.

  1. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo ni siku inayoitwa Valentine Day. Wengi wetu tunafahamu historia ya kidini ya siku hii. Sitaki nizungumzie hilo. Maoni yangu ni namna siku za hivi karibuni siku inavyopotoshwa kabisa. Leo ukienda sehemu mbalimbali, utakuta watu ni wawili wawili. Mazungumzo yao yote, vyovyote yatakavyokuwa na kwa muda gani, malengo na hatma yake yake ni kufanya ngono, yaani kupandana.

    Je, hii ni sahihi? Tufanyeje mimi na wewe, maana ukweli ndio huo, hata ukikataa, naelewa nafsini mwako utakubali tu kuwa Valentine Day ni siku ya WAPANDANAO siyo WAPENDANAO. Nawasilisha.
     
  2. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Valentine Day ni siku hatari sana. Siyo tamu kama moja ya uzi zilizoanzishwa humu. Ni hatari kwa afya wale wapandanao badala ya kupendana. UKIMWI kwa leo utasambazwa kwa kasi ya 100%. Tujihadhari sana hasa vijana.
     
  3. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa wanaume/wanawake walio kwenye ndoa. Leo siku iko hivi. Mume harudi nyumbani mapema, anakwenda kwa nyumba ndogo. Na mwanamke anaaga mumewe kuwa leo naenda kwa shangaazi, kumbe kaenda kwa "buzi".
     
  4. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    maneno ya wanyama wanyama hivi............wewe huwa unampanda mkeo?
    kwanza unaoneka huna mke wala g-friend wewe!!!
    Inaonekana huwa Unajipanda mwenyewe!!!
     
  5. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #5
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sioni tofauti ya siku ya leo na kila siku sababu siku zote nampenda .....
     
  6. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #6
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    U have made my day mkuu!! :lol::lol::lol::lol:
     
  7. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #7
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    poor valentine
     
  8. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #8
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Duh!!! SIKU YA WAPANDANAO. Kupandiana.
     
  9. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #9
    Feb 14, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukubali, ukatae yote ni sawa. Unafiki kwangu mwiko...kama kupandana siyo msamiati sahihi weka wa kwako ilimradi maana ni ile ile ndugu yangu...
     
  10. S

    STRATON MZEE Member

    #10
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Ooooh yes. Nimekumbuka. Leo hakuna Valentine maana hesabu yake ni zero. Check hesabu ya tarehe ya leo.
    14-2-12=0 Hivyo leo hakuna valentine
     
Loading...