Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Valentine day na simu ya mkononi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eghorohe, Feb 14, 2012.

  1. Eghorohe

    Eghorohe JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Imeshauriwa wawili manaopendana mke na mume,Wachumba badilishaneni simu za mkononi kwa masaa angalau sita siku ya Valentine ili kuonyesha uaminifu na upendo wa dhati,mpe mpenzi wako simu yako aondoke nayo kwa masaa kadhaa.
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Hivi kazi za simu za mkononi ni nini?
    Huyo mpenzi wako anaweza kuongea na say business partners wako walioko mikoani au hata nje ya nchi kama wewe ni mfanyabiashara?

    Au anaweza kuongea na boss wako aliyoko Sweden anayetaka clarification ya report uliyotuma?

    Au anaweza kuongea na mtoto wa mjomba wako anahitaji msaada wa pesa haraka kwa ajili ya operation?

    Mimi naanza kuona baadhi yetu simu zetu ni kwa ajili ya kuchat tu na vijiSMS ndio maana kuiacha for 5 hrs is okay!

    Maybe l am not the right person to comment kwenye hili, ngoja watumiaji wa simu kama wewe waje wacomment.
     
  3. Eghorohe

    Eghorohe JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Aaa acha bwana ubize bongo? Huo muda kidogo ndo yatatokea hayo yote! Hizo fix tu hauko tayari kufanya hivyo kwasababu utashaa mwenyewe sms zinavyomiminika ooh! My sweet luv nataka unipe dozi ya ukweli kama siku ile,mwaka jana siku kama hii watu waliachana.
     
  4. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Kama ni kihivyo, lengo lako ni nini? Kuachana au?
     
  5. Eghorohe

    Eghorohe JF-Expert Member

    #5
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Lengo nikufikisha ujumbe ninyi vijana wa siku hizi ni mcharuko kwenda mbele halafu mnadanganyana eti Valentine, sisi kipindi tunakuwa na tumezaliwa hapa mjini hiyo valentine haikuwepo mumeiga majuzi tu kutoka nchi za magharibi,hapa bongo Valentine imekuwa siku ya kuambukizana ukimwi na kuongeza idadi ya machokoraa mtaani. Tuenzi utamaduni wetu.
     
  6. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #6
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    mmh, kuachiana simu....? aah wapi, leo ni siku ya kuonyeshana mapenzi bana, hakuna haja ya kutengeneza mazingira yatakayopelekea watu kutoana macho bure teh teh teh..
     
  7. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #7
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Mbona jambo dogo; simu haikuzuii wewe kucheat ama kutocheat!
     
Loading...