Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vaginal fungi infection.

Discussion in 'JF Doctor' started by Remmy, Apr 21, 2012.

  1. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Habari Wana JF Doctor.

    Naomba msaada wenu please.
    Nimekuwa Na tatizo la mara kwa mara la kuwa attacked Na vaginal fungi, haipiti miezi Sita, sijaumwa, now nimechoka sana. Nimeenda jana kwa doctor Mvungi kupima magonjwa ya ngono yote niko negative. Nimepatwa na hasira sasa nimeamua kutumia dettol ya maji kwa kufulia nguo za ndani na kuogea kila siku.Ikanibidi nikagoogle to learn hivi vijidudu. Inasemekana vipo tu kwenye mwili wa mwanamke, ila pale bacteria anaposhindwa au ondolewa fungi ndipo humultiply. Sasa hofu yangu, hizi medicated soap, Na dettol hazitawaua bacterial Na kuendeleza huu ugonjwa?

    Doctors please naombeni msaada wenu, what should i do? Nimechoka sana Na kujikuna kuna, sleepless at night.
     
  2. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Umecheki immunity yako?
    OTIS
     
  3. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nimesema nimepima magonjwa ya ngono yote, niko negative. Au unaposema immunity una maanisha nini?
     
  4. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Umesema kuwa hao wadudu huwa wapo tu.
    Kesi hii inaweza kuwa inafanana na wadudu wa TB kwamba kila mtu anao ila pale kinga yako inaposhuka ndio ugonjwa unaibuka.
    Ndio maana nikashauri ucheki immunity
    Naomba utambue kwamba matumizi ya antibiotics yanashusha sana immunity na mwili wako ukawa unapata sana fungal attacks.
    OTIS
     
  5. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Thanks,sasa napima nini kuhusu hiyo immunity?
     
  6. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Thanks,sasa napima nini kuhusu hiyo immunity?
     
  7. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    immunity means KINGA. nadhani alimaanisha kinga ya mwili.
     
  8. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #8
    Apr 23, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,585
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Unapima HIV Remmy.
     
  9. M

    Mimi k Member

    #9
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuwa na funguc mara kwa mara inawezekana kinga ya mwili imeshuka?
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Apr 23, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,065
    Trophy Points: 280
    Kwa vile umetumia njia zote zimeshindikana labda ujatibu kuangalia:


    angalia nguo zako za ndani je ni kavu? Kabla ya kuvaa unazipiga pasi?
    Unajikausha vyema ukiyoka kuoga nk?
    Maji unayoogea ni salama?
     
  11. K

    KENTUS Member

    #11
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    pole sana kwa yaliyokusibu!
    SURUHISHO LAWEZA PATIKANA.
    rafiki kama unaweza jaribu kuwasiliana na wataalamu wa Kampuni ya TIENS, kwani huwa wanavirutubisho na pads kwa tatizo kama hilo.
    kama hutojali, nieleze uliko nitakuelekeza office zilizokaribu nawe, au vist: www.tiens.com, www.aftiens.com or contact me via 0755569494 or email: ruhazwentaki@yahoo.com
     
  12. K

    KENTUS Member

    #12
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    pia wapo wanaotumia pad zisizo salama kama pamba, madaso nk hii ni hatari kwa afya yako. pad zipo kama ungependa kuzijaribu hutengenezwa na Kampuni ya TIENS. kama ungependa kuwazijaribu tuwasiliane.
     
  13. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #13
    Apr 24, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Niliposema magonjwa ya ngono, nilimaanisha Na HIV.
     
  14. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #14
    Apr 24, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nitazingatia.
     
  15. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #15
    Apr 24, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Thanks, nitakutafuta.
     
  16. h

    hayaka JF-Expert Member

    #16
    Apr 24, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    pole sana dia! Jaribu pia kuvaa chupi za pamba zaidi.
     
  17. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #17
    Apr 24, 2012
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Da Remmy angalia sana iwapo unatumia antibiotics mara kwa mara, hii nayo huchangia kuzidisha tatizo la fungus.
     
  18. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #18
    Apr 24, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nitazingatia. Asante kwa ushauri.
     
  19. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #19
    Apr 24, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Noted.
     
  20. C

    COSTOMER Member

    #20
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    lakni pia uwe unajisafisha kwa maji safi na kuingiza vidole vyako viwili kutoa ute ute wa ndani ambao ni mchafu wakati mwingine ni kutojisafisha vizuri kwa ndani.......
     
Loading...