Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vacant JAN 6/2012

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by hirorobert, Jan 6, 2012.

  1. hirorobert

    hirorobert Member

    #1
    Jan 6, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wadau wa jamii f,kuna N.G.O hapa arusha inahitaji mtu aliye na competencies zifuatazo CFE/CFA/CISA(hizi ni certifications za proffessional mbalilmbali kama CFE(certified fraud examiner),CFA(certified financial analyst) CISA(certified information sytems).Wanahitaji pia uwe na Diploma/Degree of related fields Economics/Business Hawana shida sana na experience ila ukiwa nayo sio mbaya.Kazi ni Finance and Risk Manger.kama una hivyo vyeti au any of related please sio CPA ni PM ntakupa link ya kutuma vyeti moja kwa moja.Thanks
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    hamna hivo vyeti tanzania hapa...hiyo mikaburu tuuu
     
  3. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,701
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Na wamefanya makusudi ili walete watu wao. Hiyo ni challenge kwa wabongo, tuanze kuangalia namna ya kuwa na profession nyingine tofauti na hizi zetu tulizozoea
     
  4. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,966
    Trophy Points: 280
    ​mnnnnnh hivyo vyeti ni njia mojawapo ya kuchuja watu mapemaaa
     
  5. herrypeter1

    herrypeter1 JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2012
    Joined: Jan 17, 2009
    Messages: 224
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naweza pata email ya kuapply kwa hao jamaa
     
  6. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #6
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    tupe link tutume, wasije sema hatukuomba!
     
  7. UKWELIWANGU

    UKWELIWANGU Member

    #7
    Jan 7, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanks
     
  8. hirorobert

    hirorobert Member

    #8
    Jan 7, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Herry,Mabagala na wenzio kama nlivyosema awali kama mko interested na mna vyeti husika ni PM nitawapa hiyo link otherwise kama ni kujaribu kama mtu unavyojaribu hapa na pale si rahisi, wenye CPA/ACCA na wengine bila kuwa na CISA au CFE/CFA hamtachukuliwa kwa vile taasisi ni ya kimataifa thats why nao wanaamriwa wachukue watu wenye hivyo vyeti
    kama mjumbe naamini ku stick kwenye ujumbe very classified only " bearer of those certificates should mail us"
     
  9. paty

    paty JF-Expert Member

    #9
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    acha longo longo weka link watu wadondokee, au mpaka wakuone personal???
     
  10. SUPERUSER

    SUPERUSER JF-Expert Member

    #10
    Jan 8, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 962
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    kwani ACCA sio ya kimataifa?
     
  11. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #11
    Jan 8, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hao sio waajiri hao ila ni wababaishaji tu!Hadi kitu cha ACCA hawakikubali?
     
  12. f

    frankosiligi New Member

    #12
    Jan 12, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    please send me the email address or the website
     
Loading...