Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

VACANCY: For anyone girl who qualified to be wife material

Discussion in 'Love Connect' started by kabye, Mar 10, 2012.

  1. k

    kabye JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vigezo na mashaliti: 1. awe christian na awe mcha mungu 2. awe anatoka kanda ya ziwa 3. awe atleast na diploma yoyote bali isiwe polisi, mwanajeshi, nurse na kazi yoyote ya usiku 4. age range 24-27 5. awe tayali kuishi seemu yoyote na mi nitapokuwa na fanya kazi 6. awe na upendo na mcheshi na mkalimu sana. atakayekuwa interested na mi nitampa contact through shortlist ambayo nitachaguwa.
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Ze your advert is well noted and received. Ze today ze wikiend ze play ze dance, 4am wakija nitakukalibisha ukhabalishane nao
     
  3. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Ntawaambia mashost zangu kuhusu hili tangazo..
     
  4. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    hata mbinguni utaenda kwa masharti na vigezo kuzingatiwa.haya umeshanipata
     
  5. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,773
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    ukishapata shortlist yako, hao wengine utakao wabwaga nitupie mie basi
     
  6. GODLIVER CHARLE

    GODLIVER CHARLE Member

    #6
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mode of application please..........!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  7. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Nina sifa zote bali utanipa shida ya mawasiliano, ikiwa lugha ni hii
     
  8. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #8
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mtani vipi? Kiswahili NO kidhungu NO!

    Anyone girl, tayali,seemu, mkalimu.

    Diploma isiwe ya polisi au yeye asiwe polisi? Ningekupa housegirl wangu lkn umeshaniudhi.

    Olalege
     
  9. S

    SI unit JF-Expert Member

    #9
    Mar 11, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    .
    Umemaliza kazi! This thread is now cancelled by SI unit
     
  10. k

    kabye JF-Expert Member

    #10
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chamuimu ni kuwelewa ujumbe na sikukosowa ujumbe. unaweza ukakosa nafasi kwa kuangalia maneno. plz write msg or call not otherwise
     
  11. k

    kabye JF-Expert Member

    #11
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    contact: 0788903153. tuma msg au piga usibipu plz. kama akuusu usilete utani. this is serious issue don't joke plz-plz.
     
  12. k

    kabye JF-Expert Member

    #12
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lugha kitu gani ndiyo maana wa china na indian people wana tutawala wa Tz kwa sababu iyo, tunakaa kuangalia vitu ambavyo simuim sana kiivyo mwisho wa siku tunaona wanateka ajira na uchumi kwaujumla.
     
  13. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #13
    Mar 11, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    loooh there goes again...chamuimu, simuimu, akuusu. I will have sweet dreams after this.
     
  14. G

    Godwishes JF-Expert Member

    #14
    Mar 11, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 497
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mmh!House girl tena?(Wamwita)
     
  15. k

    kabye JF-Expert Member

    #15
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vigezo na Mashariti:
    1. Awe christian na awe mcha mungu
    2. Awe anatoka kanda ya ziwa
    3. Awe atleast na diploma, bachelor, master yoyote bali isiwe ni polisi, mwanajeshi, nurse na kazi yoyote ya usiku. Ata kama ujapata kazi unaweza uka apply.
    4. Age range 23-27 yr old
    5. Awe tayari kuishi sehemu yoyote nami nitapokuwa na fanya kazi
    6. Awe na upendo na mcheshi na mkarimu sana.
    7. Awe aja zaa au kutoa mimba.
    Atakayekuwa interested contact: 0788903153. Tuma msg au piga usibipu plz. kama akuusu usilete utani. This is serious issue don't joke plz-plz.
     
  16. b

    bebiwilli Member

    #16
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh!kweli wadada wanaonekana wana dhiki ya ndoa.mpaka mtu kutangaza kama nafas za kazi.umeniacha hoi kabisa uliposema unashort list.
     
Loading...