Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uzuri

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mabina, May 4, 2010.

  1. mabina

    mabina JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 203
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Jamani hivi siku hizi mwanamke hawi mzuri mpaka ajikirimu?
     
  2. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Sio kweli.Mbona mimi ni mzuri sana tena sana halafu sijajikirimu.Hebu nicheki hapo kwenye avatar yangu.
     
  3. mabina

    mabina JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 203
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Haya ni mapozi tu ya danganya toto, twende kwenye ukweli zaidi.
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Pamoja na kwamba unajikampenia, lakin kwa hiyo avatar best, u mrembo sana, na inapendeza mtu anapokuwa the way alivyo naturall!
    U r very biutifuuu!
     
  5. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Senki yu veri much.Iam very proud of being a nachuro Real African woman.Iam very confident and happy with the way Iam.
     
  6. mabina

    mabina JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 203
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kama mabinti wote wangekuwa hvyo ingekua poa, but 2 day, wizi mtupu, mkorogo umekisili.
     
  7. bht

    bht JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    @Charity kwa kweli hiyo avatar ulijipatia sana.....yaani na hii style yako ya nywele siku hizi, thats you for sure

    'u mrembo, ngoja tukupige picha'

    hahaaaa Paka Jimmy brodah!!!
     
  8. bht

    bht JF-Expert Member

    #8
    May 4, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    umaskini wa akili tu ndio unatusumbua
    madhara tunaambiwa kila siku lakini bado tunajichuna ngozi...

    Afu hata wanaume wa kibongo siku hzi mko mbele sana kutumia mikorogo ya mafuta ya transfoma
     
  9. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #9
    May 4, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    hahahahaa. senks my dia.Lakini sijui ni pepo????????? eti najisikiasikia niweke nywele kama za Beyonce na mimi niwe mdhungu ,lakini kujikirimu hapana ntaendelea kupaka siagi ya ng'ombe.
     
  10. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #10
    May 4, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Yani mwka huu itabidi kuwe na mkutano wa Beijing wa wanaume.Maana wanakuja juu,mipasho,taarabu,kujichubua............yote wenyewe,wanawapiku wanawake.
     
  11. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #11
    May 4, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    atleast nimecheka, kuna yule mwanamziki cjui wa ngwasuma yule mkaka ananitiaga kinya jamani.
     
  12. mabina

    mabina JF-Expert Member

    #12
    May 4, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 203
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hivi itafikia siku watanzania tutaukubari weusi wetu na maumbile yetu?
     
  13. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #13
    May 4, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,441
    Likes Received: 824
    Trophy Points: 280
    hahaahahahah hujakosea mwanawane! umeshindilia humo humo! Mambo vipi lakini?
     
  14. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #14
    May 4, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Inakera sana tena sana , wenyewe wanaita kung'aa, utasikia mwanamke anamsifia mwenzie eti UMENG'AA, NI KRIMU GANI UNATUMIA?. hapo akiambiwa ataenda nunua hiyo ya huyo mwenzie anayotumia ya kwake ataacha kutumia, so ni vurugu mechi tupu hapo. Napenda sana mwanamke natural jamani
     
  15. mabina

    mabina JF-Expert Member

    #15
    May 4, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 203
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kiukweli hata wanaume wameanza kujikoroga, ila nawaonea imani wanawake, unamkuta mwanamke kapasukapasuka mikono coz of cream, be natural utapendwa tu.
     
  16. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #16
    May 4, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Uzuri ni wa kuzaliwa nao... Vinginevyo zaidi ya hapo. Hakuna kitu.
     
  17. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #17
    May 4, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Charity ni wewe tu katika wanawake 10! Tisa wote MKOROGO. Nakupa BIG BIG UP.
     
  18. mabina

    mabina JF-Expert Member

    #18
    May 4, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 203
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    unawashari nini madada zetu
     
  19. bht

    bht JF-Expert Member

    #19
    May 4, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Dearest, cheka tu maana kila kukicha bora jana, leo mambo ya mbayuwayu ndo hivo...
    tena hao wa 'ngwasuma' (wote mi nawaita ngwasuma tu hata fm akademia sijui) ndo wenyewe....kama mapapai vile

    mambo gani unaulizia?? leo utapokea wgonjwa wengi tu ICU we subiri
     
  20. a

    atina Member

    #20
    May 4, 2010
    Joined: Jun 29, 2009
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuukubali weusi wetu itakuwa ngumu, kwani hata baba yuko mstari wa mbele kumnunulia mkewe cream ili akolezee!!!
     
Loading...