Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uzuri wa totozi za chuo Kenya

Discussion in 'Jamii Photos' started by Yo Yo, May 26, 2011.

  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Yaani kuna warembo na warembezwa huko Meru University College…na huu ndio ushahidi…..
    [​IMG]Meru University College's Mr and Miss Uni?

    [​IMG]The Beast at Work

    [​IMG]No. This is not the Muliro Garden mama....Na Ile bed ya juu ni ya Mmaasai?

    [​IMG]As you can see for yourself...This is the Trust Condoms MERU Uni Representative

    [​IMG]Na Anazikwenda.....na huyu msee anamnusa Nywele!!? Kwenda huko!

    [​IMG]Now this lady wasn't too sure am-hug huyu msee ama ni aje....na huyo amevaa Yellow amesizi...!!

    [​IMG]At last alikubali.....lakini jamaa needs to do more....

    We have hundreds of pictures taken at Meru University..and we will publish them over the next couple of days…..check out soon..u might be in….

    This is our showstopper for today…enyewe huyu dem ni msooooo.
    [​IMG]
     
  2. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    sa mbona ktk hizo picha wanaume ni wengi kuliko mademu au nao ni warembo?

    Pukudu@ Ilkiding'a, Arusha
     
  3. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    bwahahaha
     
  4. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hakuna cha ajabu.... watoto wa kawaida kabisa, UDSM and UDOM could produce better samples...

    Sorry.....
     
  5. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kuweka picha za watu hapa jamvini perhaps bila idhini yao ni violation of personal privacy na upashkuna na udaku usiokuwa na maana ukizingatia hapa tunajiita the home of great thinkers!!

    Sidhani kama wewe picha zako zikianikwa hapa utafurahia.

    Yanayojiri ktk vyuo vyo huko Kenya hayatuhusu wabongo, it's none of our business, and we don't care!

    Hao mademu ktk hizo picha ni wa kawaida sana na ni kichekesho kuwaita warembo bab kubwa, kama ndio hivyo basi huko Kenya hakuna mademu wa maana na mmeishiwa. Warembo wa kibongo ni wazuri mara million kuliko hao ktk picha.
     
  6. H

    Hute JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,485
    Likes Received: 363
    Trophy Points: 180
    weusi kama mkaa wa kupikia kande zisizokobolewa, duh!
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Uwiii!ndo warembo wanaosifiwa hao...afu mbona ka wanaume wote au ni macho yangu yanaona vbaya?
     
  8. k

    kamimbi Senior Member

    #8
    May 26, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sijaona mrembo, labda kama siwajui warembo
     
  9. J Rated

    J Rated JF-Expert Member

    #9
    May 26, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    <br /><br />
    <br /><br />
    Is this the best u have got?I'M OFFICIALLY THE HOTTEST CHICK IN EAST AFRICA
     
  10. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #10
    May 26, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kuna mrembo hata mmoja? Labda nisomee tena sifa za mrembo. hamna kitu hapo. ndo proud produce za kenya hizo? Tena hawa ndo wako colleges!! halafu kuna mr and ms uni hapo? doh poleni sana!
     
  11. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #11
    May 26, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    huyu yoyo ndio alikuwa anaulizia zeutamu sio???
    inaonyesha ndiye yeye alikuwa anashinda akiwadhalilisha dada za watu kny ule mtandao...
    usitake kuigeuza jf kuwa mtandao wa kishetani kama zeutamu.....
    great thinkers hawana muda wa kuwadhalilisha dada za watu tafuta sehemu nyengine.......
    mods ondoa hii.....
     
  12. blackdog

    blackdog Member

    #12
    May 26, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mimi sijaona cha ajabu.
     
  13. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #13
    May 26, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Wache wajirushe tuuu wakifeli watakuwa apiga debe
     
  14. j

    jerryz Member

    #14
    May 26, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    are those the best samples u got, nimeamini sasa tanzania tunaongza eastafrica kwa warembo.,
     
  15. O

    Omary Mwenda Member

    #15
    May 27, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ww sio great thinker ni great of ladies!
     
  16. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #16
    May 27, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,860
    Likes Received: 9,408
    Trophy Points: 280
    Tuna warembo tena warembo kweli kweli achana na wale wanaotafuta urembo kwa mkorogo, madawa ya mchina na nywele za bandia na ndio maana majirani zetu na hata wale wa kutoka Afrika magharibi wamekuwa wanafukuzia sana warembo wa Kitanzania.
     
  17. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #17
    May 27, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Mbona wa kawaida sana.
     
  18. N

    Nonda JF-Expert Member

    #18
    May 27, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,825
    Likes Received: 1,147
    Trophy Points: 280
    Warembo wamependeza sana!
    Hawa wanaweza kushinda katika mashindano ya Miss Africa na Miss Universe.

    Sono belle donne!
    sono puramente naturale!
     
  19. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #19
    May 27, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    mmh hakuna lolote pufuuuuuuuu :biggrin1:
     
  20. P

    Pomole JF-Expert Member

    #20
    May 27, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo mwanamke akiwa mweupe ndio mzuri???Mbona watu wana fikra mgando??Ukipenda mikorogo penda tu,na wanaopenda weusi waache wawapende!!!Sio kushobokea rangi
     
Loading...