Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

uzuri wa mwanamke...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KIDHEHA, Sep 21, 2012.

  1. K

    KIDHEHA Member

    #1
    Sep 21, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    habari tanzania....nimekua nikisoma sana posts nyingi sana za kuhusu wanawake...mara wadau wanasema hawa wa kabila hili wazur zaidi mara hawa malaya zaidi...mi nataka niwaaambie ukweli uliothibitishwa...mwanamke hachaguliwi kwa kabila,anachaguliwa kwa tabia...ilikua zamani sasa hivi unaweza mkuta mwanamke wa kichaga kicheche kuliko mpare,mhaya kicheche kuliko mrangi nk...so tafadhali msiwajudge wanawake kwa makabila yao,,,,mnajidanganya sanaaaaaaaaaaaaa................umalaya ni tabia ya mtu...tumwombe Mungu atupe wake wa kufanana nasi....
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Yap uzuri wa m/ke sio urembo bali ni tabia--Samangwana
     
  3. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #3
    Sep 21, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wapo wa makabila mbali mbali ambao ni malaya sana,lakini umalaya wa makabila mengine ni wa pekee na sio wa kuupuzia kabisa.
     
  4. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Well said Mkuu, kama wewe ni kicheche basi heri upate kicheche mwenzio mana ukimpata mwenye tabia nzuri utamuumiza bure mtoto wa watu, vivyo hivyo kwa wanaume waliotulia wawapate waliotulia kama wao
     
  5. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Unamaanisha Samba Mapangala?
     
  6. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mhhh...hilo la kabila zima kuwa vicheche nalo unalisemaje?
     
  7. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #7
    Sep 21, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,800
    Likes Received: 5,339
    Trophy Points: 280
    Hapana kwakweli mimi kuna makabila sitiii pua hata iweje! Unafanya mchezo KABILA ZIMA / KIJIJI KIZIMA KINATEKETEA KWA NGONO???? @ MAKETE 1999!!!!!!! Mimi bwana kuna maeneo sigusiiiiiiii! Tabia zaenda na GENETICS atiiii!
     
  8. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #8
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Good Idea.
     
  9. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #9
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,722
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 160
    huyo mwanamke unampata katika mazingira gani maana kwa kizazi cha sasa kabila analitaja tu pale atakapoulizwa lakini ukimfuatilia hata huko kwao hapajui na hiyo lugha yao haielewi (sasa mtu wa namna hii unamweka kundi gani). Nadhani makabila hayana msingi sana kikubwa ni kuangalia background ya familia yao ikoje nadhani ndio itatoa muelekeo wa tabia ya mkeo mtarajiwa ikoje)
     
  10. p

    pretty n JF-Expert Member

    #10
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 299
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mke mwema anatoka kwa Mungu
     
  11. The Cabin

    The Cabin Member

    #11
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 14, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 25
    Mmh..!! kuna makabila mengine guyz acheni kabisa.., uthithubutu kuyaweka ndani yaani utaumia vibaya sana, yani hayo ni kweli chupi zipo magotini
     
  12. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #12
    Sep 21, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kuna tofauti kubwa sana kati ya tabia na uzuri,hivyo basi tunapojadili uzuri tujitahidi kuutenganisha na tabia.labda tuuulize hivi''ni upi ubora wa mwanamke maana hapa tutachambua kwa ujumla wake na kwa tofauti stahiki''ni maoni tu.
     
  13. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #13
    Sep 21, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ngoja mimi niwe wa kwanza kukupa like.
     
  14. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #14
    Sep 21, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kazi ipo!!!
     
  15. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #15
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    hahahahaha khaaa
     
Loading...