Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uzuri wa mwanamke upo wapi? Ni upi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Gosbertgoodluck, Feb 21, 2011.

  1. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu, wapenzi wa jukwaa hili,

    Leo naleta hoja nzito kidogo. Najua baadhi ya akina dada watakwazika. Kwa hiyo, naomba mnisamehe.

    Siku hizi limezuka wimbi la akina dada na hata akina mama kujilemba kwa namna mbalimbali kuanzia rangi ya mwili, nywele, kucha, midomo na wengine wamefikia hatua ya kunywa au kupaka dawa za kichina za kuongeza makalio na maziwa. Wengine wanasuka nywele ndefu na wanaongea kwa mbwembwe huku wanatikisa vichwa vyao na kushikashika nywele kama wafanyavyo wanawake wa kizungu. Wengine wamefikia hatua ya kubadili hata sauti na namna ya kuongea!!

    Najua dada zetu wanafanya hivyo kwa lengo la kupendeza na wengine lengo lao ni kuwavutia wanaume. Lakini mimi binafsi sijui ni nini kimenitokea! Inawezekana ndiyo abnomality hiyo. Kadri mwanamke anavyojilemba zaidi ndivyo hamu ya kufanya nae mapenzi inavyopungua.

    Ukweli ni kwamba nikilala na mwanamke ambaye ni natural yaani mwenye nywele za kawaida anayesuka mtindo wa 'twende kilioni' au amezibana tu, wowowo, chuchu na sauti natural huwa napata nguvu nyingi za kupanda mlima ikilinganishwa na ninapolala na mwanamke mwenye kucha za bandia, nywele za bandia, na midomo iliyopakwa rangi nyingi.

    Sijui ni ugonjwa au ni jambo ambalo hata wanaume wenzangu huwa linawakumba?

    Tafadhali karibuni kwa mawazo.
     
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mtoa mada naomba nikuambie tuu kujiremba kwetu sio tunataka wakaka wavutiwe nasi bali ni mwenywe kuwa huru na mwili wako, kama kuna sehemu ya mwili huipendi unaifanyia marekebisho kama pesa ipo..
    kumbuka kila mtu anapenda awe na id yake lol
     
  3. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Wanawake ni maua ya dunia ni lazima wajibidiishe kwa kutafuta njia nyingi za kumfanya apendeze ampite mwenzie na wanawake wamesemwa kwenye vitabu vya dini niwatu wakukaa ndani nakioo nakujiremba!!Mimi napenda mwanamke wakujiremba kapakaa marembo ya na mwili miguu i like it!Wana wake ni Zum zum nyuki lia wee...Maua mazuri yapendeza ukiyatazama unafurahia..........................>>>>>>>>>
     
  4. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mimi napenda NATURAL. Hata upande wa kitoweo cha kuku, huwa napenda wa kienyeji. Labda ndiyo maana nguvu zangu haziwajawahi kutetereka. Nikiona mawigi na makucha ya ajabu ajabu huwa vinani-put-off completely.
     
  5. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    cwakubali wanaojremba thana,napenda k2 nachural,wadhungu wamewaharibu dada zetu kuchukia kpilipili na kuona wigi ndio zuri
     
  6. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #6
    Feb 21, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kweli naona umepata jogoo mkubwa mnalingana na umemfunga kamba kama Ng'ombe
     
  7. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #7
    Feb 21, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Yaani mie huwa najisikia kutapika nikinusa harufa ya nywele zilizopakwa yale madawa. Hata kama mnaenda ku - do ile harufu inamshusha jogoo kabisa. Pia niliwahi kusikia eti wakipaka hayo madawa maji hayaruhusiwi kugusa kichwani sasa si uchafu huo huenda ndo unasababisha ile harufu kaaaliiii kama nanihiiiiiii vile
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Feb 21, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Embu acheni watu wajirembe!Starehe yao sio lazima iwe yenu!
     
  9. P

    Papizo JF-Expert Member

    #9
    Feb 21, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Kwangu mimi ni vyote vyote naona sawa,lakini sio kujiremba vile too much anapika milangi kama kapakaa makaa,ila vyote ni sawa tu.....
     
  10. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #10
    Feb 21, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Kujiremba muhimu sana ila isizidi
     
  11. N

    Nothing4good Senior Member

    #11
    Feb 21, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    2ache uongo unatural unamvuto wake napenda sana
     
  12. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #12
    Feb 21, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,043
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    natural halafu apake hina kuchani sio marangi kama ya kupaka nyumba!mafuta yenye harufu kwa mbali
     
  13. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #13
    Feb 21, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mimi ni mwanamke lakini ukweli,kuna urembo mwingine ni uchafu na mateso.....mtu unaweka wigi wiki nzima husafishi hadi linanuka.mba na magonjwa ya ngozi hayakuishi,kila siku we kuweka mafuta na kupulizia spray,wazungu wenzao wana osha daily or three times a week
    na wengine mikucha wanaweka migundi kucha zinaharibika kabisa na wakati mwingine zinamnyima kufanya baaadhi ya shughuli,unafuga kucha ndefu mara nyingine mi-bakteria tu ......tuwe na kiasi, si issue ya hela,healthwise na comfortability iwepo pia.....

    mimi napenda mtu awe natural.......kujiremba kuwe minimal sana.....usiwe kama unamkosoa Mungu kwa kutaka kuongeza kila kitu hadi unaonekana hujiamini au unalazimisha jambo!!! :hand::hand:
     
  14. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #14
    Feb 21, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,594
    Likes Received: 2,004
    Trophy Points: 280
    Aisi unafikili tumesychronise our brain. Ni uchafu, uchafu. ............., Halfu utakuta mwingine kuambika vizuri, sura safi, halafu bado anataka kujichafua na maurembo. Nafikili wanaume ni wavumiivu sana.

    Halfu nani kakwambia pua za wanaume hazifanyi kazi, tunausa na tunakereka ila basi tuu wavumilivu.
     
  15. Wit

    Wit JF-Expert Member

    #15
    Feb 21, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kujiremba ni sawa lkn iwe kiasi wengine wanazidisha inakuwa kama mdoli!
     
  16. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #16
    Feb 21, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    teh teh.............uzuri na uaharamu unaanzia ndani mwa mtu. Unafikiri nini kuhusu Mungu, wewe mwenye na binadamu mwenzako. Ukiwa na kasoro kwenye fikra utakimbilia kulipizia kwenye kurekebisha mwili (ngozi, nywele, makalio,.....).

    Utamwona mrembo siku ya kwanza bata kama hana busara, hekima, hofu ya Mungu ............rahisi kumchoka mapema. Let us think outside the box.
     
  17. U

    UKOMBOZI TZ Member

    #17
    Feb 21, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu nakuunga mkono kwa hiyo thred. Mi ilinigharimu nikaachwa ila nilisimamia maamuzi yangu na nikampata aliyenielewa na sasa Tunataka kwenda kutambulishana ili iwe wazi. NATURAL INAVUTIA BWANA. Halafu Mdada akiwa Natural anaonekana Kabinti muda mrefu mi ni Shahidi kuna mama ana miaka 50 ukimwona unaweza sema ama 38 - 45 hivi ila alisema siri ni kutoweka ARTICIAL Cosmetics na ana Elimu sababu dada zetu wanasema eti wasiofanya hivyo hawana shule kichwani.
     
  18. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #18
    Feb 21, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    marashi ni artificial. marashi pia ni sehemu ya uzuri. marashi huleta mvuto sana hasa mwenye kujipulizia akiwa kayapatia. Hasa akiwa mwanamke
     
  19. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #19
    Feb 21, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    anything toomuch is hamful
     
  20. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #20
    Feb 21, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    heheheheheh aluuu!
    One man's meat is another man's fish..sorry poison.
    Mtoa mada, we komaa na kuku wa kienyeji tu maana ndio saizi yako.Hao wengine huwawezi.

    Baada ya utangulizi ngoja sasa tuwekane sawa:

    1. Urembo kwa mwanamke inategemea naye anaelewa nini kuhusu urembo.Wengine hawana aah wala beeh kuhusu urembo na ndio maana hujikandika vipodozi na kukaa na minywele miezi bila kuosha! Nywele za bandia za kushonea za quality nzuri zenye kuoesheka mara kwa mara kama nywele asili ni bei mbaya.Kuna wenye kupenda urembo lakini mambo ya fedha yanagomba.

    2. Urembo unaendana na mtu na kwa kipimo, kutegemeana na mtu mahali alipo, au anapokwenda,kazi afanyayo nk.Kazi kwenu kina baba/kaka kuwapa wake/marafiki wenu wa kike support kifedha na ushauri ili waendane na mnavyotaka au kutamani.Huwezi kulalamika tu bila kutafuta suluhu.

    3.Wanaume kwa kiasi kikubwa mnawasukuma wanawake kwenda mbali na hata kufanya mambo yenye kuwaletea madhara ili mradi tu mfurahie. Hebu acheni kukimbizia wanawake warembo muone kama wanawake watahangaika hivyo.Mwanaume mwenye mwanamke "natural" hufurahia kupunguza matumizi nyumbani lakini huhangaika sana kuipendezesha nyumba ndogo, Mwisho wa siku mwanamke asilia nyumbani hulaumiwa kwa kujiachia! Mnadhani wanawake wanafurahia kuketi masaa 6 kusukwa au kufanyiwa waxing na mambo mengine yenye kuleta maumivu ya kutisha? ACHENI HIZO WANAUME!
     
Loading...