Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uzuri wa Mkeo.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, Sep 15, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mchungaji akawaambia waumini wa-kiume kwamba kila mmoja atoe sadaka kubwa kwa kadiri ya uzuri wa sura ya mkewe.Watu wakatoa viwango tofauti tofauti,wengine laki mbili,laki tano,laki nane na hata wengine walitoa milioni na zaidi isipokuwa bwana mmoja tu.Huyu jamaa alijisachi kwa muda mrefu then akatoa sh.100 akaweka kwenye kapu la sadaka.Mchungaji alimuona,akaanza kumhoji kwa hasira;"we kwanini umetoa sh.100 tu?".Jamaa akajibu;nimetoa hii sh.100 kwa sababu sina chenji,vinginevyo ningetoa sh.50,ndugu mchungaji,ukimwona mke wangu,hata hii sh.100 utanirudishia chenji!
     
  2. ARV

    ARV JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 1,106
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    ngumu kueleweka hii, au mi ndo sielewi
     
  3. pomo

    pomo JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    salute mkuu, ukielewa utanjulisha
     
  4. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,070
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Discrimination.! Kwani alilazimisha amuoe?
     
  5. l

    lwampel JF-Expert Member

    #5
    Sep 15, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 208
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Imetulia
     
  6. s

    sugi JF-Expert Member

    #6
    Sep 16, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Duu,madhara ya ndoa za mkeka
     
  7. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #7
    Sep 16, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,354
    Trophy Points: 280
    Inaeleweka sana, sasa wewe mchungaji si umesema kuwa kila mmoja achangie kulingana na uzuri wa mke wangu. If the blood hopeless mchungaji alikuwa anamaanisha kile anachokisema, huyu katoa kwa kutumia criteria ya mchungaji, sasa kwa nini alalamike
     
  8. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #8
    Sep 16, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ahahahahah!!
     
  9. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #9
    Sep 16, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Umeona eeh!
     
  10. driller

    driller JF-Expert Member

    #10
    Sep 16, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hahaha...! mambo ya ndoa ni tight..! alivyomuoa alimuona bomba..! sasa hivi anamuona kama kopo vile...! bado nipo saaaaaaana...! nadhani huu ndio uwe motto wetu au ni aje..! i mean kwa ambao hawajaoa
     
  11. K

    Kachest Senior Member

    #11
    Sep 16, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ni kama ya rafiki yangu aliyeulizwa umri unaenda mbona huowi akajibu nasubiri mwanamke aliyeachika maana mke mwema hutoka kwa bwana
     
  12. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #12
    Sep 16, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hilo nalo nenooooooooooooooooo!
     
  13. ngulinho

    ngulinho JF-Expert Member

    #13
    Sep 16, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 336
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah!!! hii kali
     
  14. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #14
    Sep 16, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    mhh!! jf kuna vituko, nimecheka sana.
     
  15. Kisima

    Kisima JF-Expert Member

    #15
    Sep 16, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 3,238
    Likes Received: 1,037
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    I salute u!
     
  16. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #16
    Sep 16, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Huu ni udhalilishaji mkubwa.
     
  17. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #17
    Sep 17, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hahahahahahahhahahaah ina maana kama ana thamani ya hyo 50 alimtolea mahali kiasi gani?
     
  18. dazu

    dazu JF-Expert Member

    #18
    Sep 17, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    beauty lies on the eyes of the beholder.
     
  19. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #19
    Sep 17, 2011
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Its true wanawake vinyonga. Eva si mnakumbuka. Ndo maan hata Mungu hajawaweka katika priority zake Bali wanaumen ndio wanawapa priority. They are and they must remain inferior beings
     
  20. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #20
    Sep 17, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    hayo ndo madhara ya kula "beki tatu" (hause girl) ikinasa unalazimishwa kuoa!!!
     
Loading...