Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uzoefu wangu wa Wanaume: Matatizo yanayonikabili. Je, ni kawaida kwa wengine?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Naisujaki Lekangai, Aug 20, 2012.

  1. Naisujaki Lekangai

    Naisujaki Lekangai JF-Expert Member

    #1
    Aug 20, 2012
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 391
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 80
    Sijui kama ntakayoeleza ni sawa kuyaweka hapa.

    Boyfriend niliye naye kwa sasa ni wa tatu. Wawili wa mwanzo niliwabwaga baada ya tabia zao kunichefua. Wa mwanzo kabisa alianza tabia ya ulevi akawa hashauriki wala kuambiwa kitu. Nikamwambia basi tusisumbuane kila mmojawetu ashike njia yake. Tukaachana.

    Wa pili alikuwa mzungu raia wa Denmark. Huyu tulipendana sana ila aliharibu pale alipoanza kuniomba ngono kinyume na maumbile. Nikaona ni mkosi mkubwa, na pamoja kwamba nilikuwa nampenda sana nikamwambia hio kitu hata kusikia tu sitaki, licha ya kufanya. Akaanza visa vya ajabuajabu mwishowe tukaachana.

    Wa sasa ni mweusi mwenzangu ila naye ni full matatizo. Udhaifu wake mkubwa ni kwenye majambos. Kabla hajanza keshamaliza na hunichafuaga vibaya sana. Ila anajua sana foreplay na naridhika kabisa na foreplay yake. Ningependa zaidi foreplay imalizike kwa muziki mzito zaidi ila ndo hivo anaishia kunichafua tu.

    Je, kuna namna ya kumrekebisha huyu ili aweze kumudu majamboz kisawasawa aache kumaliza kabla hajaanza? Sitaki kumwacha kwa sasa bado nampenda.
     
  2. K

    KipimaPembe JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2012
    Joined: Aug 5, 2007
    Messages: 1,282
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Safari yako haijaisha, chapa lapa. Utapata tu mwenye vigezo vyote, hata kama utakuwa ajuza by then!
     
  3. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #3
    Aug 20, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Jamani marrytina yuko wapi,kama uko karibu sogea hapa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. data

    data JF-Expert Member

    #4
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,754
    Likes Received: 1,648
    Trophy Points: 280
    hyu wa 3!
     
  5. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #5
    Aug 20, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    i bet wa 2 alikuwa bora aisee ( i am kiddin)..
    Any wayz ukitaka kumrekebisha huyu wa3 jaribu kufuatilia threads za MziziMkavu ama Mtambuzi ..Kiufupi kupata mtu sio mwanaume tu hata mwanamke aliyekamilika idara zote ni ngumu jaribu kwenda taratibu na huyo uliyenaye!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #6
    Aug 20, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,131
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Huyu boyfriend wako usimwache hilo sio tatizo, kinachotokea hapo ni kuwa anapokuwa anafanya hiyo fore play, yeye anasahau na kuwa pamoja na wewe, anatakiwa yeye kujitoa fahamu na kuhakikisha ni wewe unaye maliza, halafu yeye arudishe akili ukishamaliza ili ustarehe kwa kuingiliwa naye.Hilo ni hivyo kwa wanaume wengi wasio wataalamu.

    Je kwani harudii round ya pili? Usijaribu kwambia wewe kuhusu hili utaharibu, utamfanya ajione weak kwako, kama unaweza mfanye asome hii thread, yaani ajue yeye labda wewe jifanye unamuuliza vijiswali kiaina ukimguide kijanja kama vile mnajaribu ukimpa moyo kuwa leo umechelewa safi etc.

    Haya kila lakheri kwenye kuingiliwa unakotaka!!
     
  7. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #7
    Aug 20, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,104
    Likes Received: 9,810
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #8
    Aug 20, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,403
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    dah!Huyo Ulienaye Ana Mapenzi Ya Dhati?
    ...kama Ndio,Husifikirie Kumuacha Kwani Tatizo Laweza Kuwa Kwako Mwenyewe Katika Mavituzi.
    Jua Kuna Mambo Mengi Yanayomfanya Mwenzi wako Kuwahi,sababu moja Wapo Yaweza Ikawa Wewe Mwenyewe... Yaan Kumpa Mpenzi Wako Vitu Vitakavyomrusha Roho Na Kumfikisha Haraka.

    Cha Muhimu Hapa Ni Kujadiriana Na Mpenzi Wako Kwa Ukarimu Na Upole Huku Ukianza Kwa Kumsifia Na Baadaye Utamwambia hukupendezwa yeye Kutangulia,baada Ya Hapo Msikilize Maelezo Yake Kwa Kumjali Na Mahaba Zaidi,
    Hii Itamfanya Ajiamini Na Kushea Tatizo Lake Pamoja.

    Natanguliza Pole Kwako.
     
  9. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #9
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    hivi wadhani huu ni udhaifu? kama ana fore playni mzuri kwamba anakufikisha utakako, ishu ni kwamba na hii ni kwa nijuavyo mimi wanaume ambao si mafuska halafu hawafanyi mara kwa mara huwa ni watu wa kiherehere sana tu kwenye majambozi. watamaliza haraka kweli ila akisha zoea basi tatizo hili huisha.

    pia kukuchafua huko miye sikuon atii manake wenzio tunakunywa na kukoga weye waziita uchafu kweli tuko tofauti sana aisee.
     
  10. Meljons

    Meljons JF-Expert Member

    #10
    Aug 20, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 2,445
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    huyu wa 3 pia hakufai anaweza kufanyanya ukaingia majaribuni mwishowe ukamuona ukamuona hana maana kabisa.
     
  11. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #11
    Aug 20, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Huyu uliye naye sasa ninavyomuona mimi anakufaa na tatizo linatibika....
    Naamini yuko vizuri katika maeneo mengine na ndio sababu hujalalamika hapa. Kama tatizo ni kukidhi tendo la ndoa, basi nakushauri uwasiliane na MziziMkavu kwa tiba na ushauri........................
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #12
    Aug 20, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,370
    Likes Received: 2,510
    Trophy Points: 280
    Asalaleee....
     
  13. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #13
    Aug 20, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,403
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    so Unataka Atafute Wa Nne?
    Hakuna mwanaume Hasie Na Kasoro,ila Tu Inafatana Na Weak Hiyo Iko Vipi!
     
  14. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #14
    Aug 20, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,893
    Likes Received: 5,318
    Trophy Points: 280
    Me nfikiri nawe unatakiwa ujifunze jinsi ya kudumu na wanaume! Na unatakiwa kujua no one is parfect, ukitaka kudumu nae hasa huyo watatu nenda nae taratibu ikiwezeka ni kufunzana kama unajua!
     
  15. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #15
    Aug 20, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hapa umeongea kiutu uzima sana aisee..
    Yaan watoto yeye anawaita uchafu!!!
     
  16. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #16
    Aug 20, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kumbe hata uyo uliye naye unataka kumuacha baadaye? Hata kama ningekua na ushauri nisingekupa kwa sababu unataka kamchezo fulan sehemu ambazo watu wako serious!
     
  17. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #17
    Aug 20, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,681
    Likes Received: 634
    Trophy Points: 280
    kama umri wake ni chini ya miaka 35 mpe mda! Above 35 atapiga mechi zaidi ya saa moja! Ni-pm nikupe njia za kuondoa tatizo hili naturally.
    Kuna mtu humu kasema usimuonyeshe mwenzako kuwa ana tatizo,hata kama hatapiga fasta kama kuku we mpongeze tu itasaidia kumpa ma-confidence....
     
  18. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #18
    Aug 20, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,403
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    ushaona Eeh!
    Maana sentensi Yake Ya Mwisho.....
    (Sitaki kumwacha
    kwa sasa bado nampenda.)
    Inaonesha Ni Kamchezo Kake Huyu!
     
  19. data

    data JF-Expert Member

    #19
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,754
    Likes Received: 1,648
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #20
    Aug 20, 2012
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Usipoangalia utafikisha 50 na bado unaendelea kutafuta mwenye vigezo!
     
Loading...