Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uzoefu wangu,Penda,na unapopendwa pendeka ila kuwa tayari kuumizwa!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eiyer, Apr 20, 2012.

  1. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    Watu wanafurahia kupendwa na wanapenda,lakini wapo wanaopendwa na vichwa vinakuwa vikubwa na kujisifia kuwa wanapendwa na kujisahau kabisa kuwa nao wanahitaji kurudisha upendo,uhusiano wa aina hii lazima utakufa tu,hivyo ni vizuri unapopendwa nawe ukarudisha upendo ili mfurahie mahusiano yenu,lakini pia unapokuwa kwenye mahusiano usikae kikondoo ukadhani kuwa huyo hawezi kubadilika,huyo sio malaika.Fikiria na upande mwingine wa shilingi,unaweza ukaachwa hata kama wewe ni mzuri,handsome,una hela,ni mtaalam kitandani n.k.Epuka kuja kuwa kichwa cha habari cha vyombo vya habari kwa kufanya mambo ya ajabu baada ya kuachwa!
     
  2. tabibumtaratibu

    tabibumtaratibu JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: May 29, 2011
    Messages: 2,177
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    zidumu fikra za mwenyekiti'
     
  3. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    Ila sio kama za magamba!
     
  4. tabibumtaratibu

    tabibumtaratibu JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: May 29, 2011
    Messages: 2,177
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    tehe! tehe!
     
  5. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    Usivunje mbavu tabibu!
     
  6. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Penda ili upendwe!
    Jali ili ujaliwe!
    Thamini ili uthaminiwe!
    Amini ili uaminiwe!
    Jitunze ili utunzwe!
    Jiheshimu ili uheshimiwe!

    Timiza wajibu ili ukiwa disappointed ujiridhishe kuwa he/she did not deserve you; hivyo hutajilaumu kuwa labda sikufanya hiki au labda ningefanya hiki things wouldave been different!
     
  7. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #7
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Wise words Eiyer....
     
  8. KIKUNGU

    KIKUNGU JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mwe wasyove nigagwa!
     
  9. KIKUNGU

    KIKUNGU JF-Expert Member

    #9
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    ??????????????????
     
  10. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Nnmh kaka; umepata kitu hapo l presume! LOL
     
  11. KIKUNGU

    KIKUNGU JF-Expert Member

    #11
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Was just wondering ilumbuye
     
  12. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #12
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    Thanx much!
     
  13. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #13
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Lakini hujatoa mtazamo wako; ikuluye! Wigwa yes, lkn what do u think? Tuache kupenda kwakuwa tutaumizwa? Kila mtu akimtegea mwenzake kuna mapenzi tena?

    Do your part n God will do the rest!
     
  14. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #14
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    Kaunga na KIKUNGU mnazungumza lugha gani?Ikuyuye Wigwa!!Mh!
     
  15. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #15
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Kinyamwezi, samahani lkn. Wigwa maana yake umesikia, ikuluye (kaka yake, mkubwa wake ref ..ikulu)
     
  16. KIKUNGU

    KIKUNGU JF-Expert Member

    #16
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    You are right my sister,ukipenda utoe moyo wako wote na wala sio nusu,ukiumizwa piga magoti mwambie mungu mbona unaniacha mungu wangu,mungu ni mwema sana atakupa mwingine mwenye kufanana na wewe.
     
  17. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #17
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    Mh!Mi najua ukisema uliigwa ndo unamaanisha umesikia,au kuna tofauti kati ya kisukuma na kinyamwezi?
     
  18. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #18
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Well said! Asante kwa mabusara! Haya kaka mlale mpola; tukwiwona igolo, olo Mlungu watogwa!
     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    duh, ngoja nichangamke, nimebweteka sana.

    Natenga mayai yangu kwenye makapu 6 lol
     
  20. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #20
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Kuna katofauti kadogo sana; wigwa na uligwa vikitamkwa both wanyamwezi na wasukuma tunaelewana!
     
Loading...