Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uzoefu wa kufanya kazi sudani+afghanistan

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Kimla, Jul 31, 2011.

  1. K

    Kimla JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2011
    Joined: Jun 8, 2008
    Messages: 1,111
    Likes Received: 669
    Trophy Points: 280
    Ndugu, natamani kufanya kazi katika mataifa ya Sudani na alfghanistani katika nyanja za Mazingira na Kilimo. Ningependa kujua kama kunamtua anafanya kazi huko au aliwahi kufanya kazi huko kupitia NGos au UN agencies, aniambie mazingira ya kazi kwa ujumla. Nawasilisha
     
  2. K

    Kimla JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2011
    Joined: Jun 8, 2008
    Messages: 1,111
    Likes Received: 669
    Trophy Points: 280
    Duuuuuuuuuuu. Hapa nimeamini wabongo wengi tu7ko nchini na ninahisi ni wachache wenye exposure. Kwani hakuna ambaye amerespond juu ya suala langu.
     
  3. v

    victorjane Member

    #3
    Jul 31, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na wewe haujatulia sudan au afghanistan nayo ni exposure au matatizo?
     
  4. Nguchiro

    Nguchiro JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2011
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hata kama nna shida kiasi gani na hata ningekuwa unemployed ukinipa kazi huko sitaki,una mtoto?unaweza usirudi tena,maeneo hayo hayajatulia mkuu,going there is like diggn your own grave
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    Aug 1, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    We nenda urudi ukute kile kiwanja mbwen anamiliki papa,sofee sijui utasemaje
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Aug 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,124
    Likes Received: 5,683
    Trophy Points: 280
    kama unataka kufa s i useme tu
     
  7. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #7
    Aug 1, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,623
    Trophy Points: 280
    Mazee hujauliza New York City wala U.S.A tunako pursue happiness and getting wet like Batwatch right about now , umeuliza Sudan na Afghanistan - which is like total opposite-kati ya nchi zote zilizopo.


    In the final analysis I guess you arer ight, wabongo wangapi wako kanda hizo za Sudan na Afghanistan.
     
Loading...