Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uzoefu miaka kumi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mshamu, Aug 22, 2011.

  1. mshamu

    mshamu JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 374
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ndugu hivi tangazo la kazi linapohitaji mtu mwenye uzoefu wa miaka kumi wanakuwa wanhitaji wazee au kuna vijana wenye uzoefu huo au ni mbinu zao watoto wa wakulima tusiombe!
     
  2. pomo

    pomo JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tujalie wewe umemaliza chuo ukiwa na miaka 24 ukakaa mtaani mwaka mzima
    baadae ukapata kazi ukiwa na umri wa 25,ukijumlisha hiyo miaka10 jumla utakuwa
    na miaka 35 hapo bado wewe ni kijana. kwa kampuni change mimi huwa siwalaumu
    ila hizi kampuni kongwe kwanin wafanye hivyo!!!!!!!!
     
  3. UKWELIWANGU

    UKWELIWANGU Member

    #3
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    they are advertise in order to follow the government rule But in reality the do not want you
     
  4. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Lawama tu. Ukweli kuna haja ya kwa baadhi ya nafasi kuweka uzoefu kwa kuwa huendi pale kujifunza kazi bali kufundisha wengine. Unapoona tangazo jaribu kuangalia wanataka applicant wa nafasi gani? Mfano wewe umehitimu leo Chuoni unataka kuomba nafasi ya Senior Human Resource Officer ambayo inahitaji uzoefu wa miaka 7. Au unaomba Principal Administrative Officer wakati nafasi husika inataka uwe na uzoefu wa miaka 12 kazini theni unalalamika. Hata hivyo sera ya ajira ni kwamba nafasi zote za kuingia (entry post/position) uzoefu sio kigezo mojawapo
     
Loading...