Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uzito mkubwa wa mtoto

Discussion in 'JF Doctor' started by Ehud, Aug 30, 2011.

  1. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nisaidieni mtoto wa mwaka na nusu ame overweigth ana kg 15 nifanyeje apungue
     
  2. unlucky

    unlucky JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 220
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    he unampa nini au mavitamin hayo but kama normal mwache nzuri mtoto kuwa healthy but usimvimbishe sana kwa kumpa chakula kila mara hata kama haskii njaa mpe anapotaka kula mwenyewe na usimpe mavitamin
     
  3. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 986
    Trophy Points: 280
    Kwa kuwa bado ni mdogo anaweza kupungua. Mdogo wangu alikuwa na mtoto bonge mpaka alikuwa anampunguzia lishe. Sasa hivi ameanza shule amekuwa miss.

    Ni kweli unene si mzuri kwani magonjwa yanayosababishwa na overweight yanawapata hata watoto these days.
     
  4. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    aina gani ya vyakula anavyotumia?? na je alianza lini tatizo hilo??
     
Loading...