Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uzio wa hotel aliyozindua rais j kikwete wabomolewa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ngongo, Dec 21, 2009.

  1. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2009
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,840
    Likes Received: 3,005
    Trophy Points: 280
    Leo nimepita maeneo ya Snow crest hotel aliyozindua Mheshimiwa Rais Jakaya Kikwete siku ya ijumaa nakukuta uzio[ukuta] umebomolewa.
    Nimejiuliza maswali mengi bila kupata majibu,inakuwaje hotel iliyozinduliwa na Mheshimiwa Rais imevunjwa ukuta siku tatu baada ya kuzinduliwa.
    Wakuu wa vyombo vya usalama walishindwa kumfahamisha rais kwamba hotel ilikuwa imejengwa eneo la hifadhi ya barabara ?.

    Nadhani hii ni aibu nyingine ambayo ingeweza kuepukwa kama wanausalama wangezingatia maadili ya kazi yao.

    Naomba kuwasilisha.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Dec 21, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ngongo,
    Mazingira ya kumwita rais kuzindua ile hoteli , kwangu binafsi siyatambui kabisa!
    Kuna usanii wa juu sana pale!..Hakika ni udhalilishaji sana kwa rais kuhudhuria kitu kama kile, ambacho naamini mtumishi yeyote wa wizara ya utalii wahapa Arusha angeweza kufanya..shame on the owner, shame on washauri wa rais!
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Dec 21, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,113
    Likes Received: 5,311
    Trophy Points: 280
    hii ni system ya kijambazi
     
  4. Mopao Josee

    Mopao Josee JF-Expert Member

    #4
    Dec 21, 2009
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwenye fweza mpishe hasa kwa BONGO...........LOL!!!!!
     
  5. K

    Kabonde JF-Expert Member

    #5
    Dec 21, 2009
    Joined: Aug 12, 2008
    Messages: 421
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nikipita barabarani inaonekana ni hotel yenye vyumba kama 50 tu,nikashagaa sana kusikia Muungwana anaacha shughuli za maana na kwenda kufungua kijihotel kidogo tena kilichovunja sheria za nchi sijui ni kwanini mkuu wa mkoa wa Arusha asijiuzulu kwasababu hii ni mara ya pili Muungwana anadhalilishwa.

    Muungwana aliwekwa kwenye mtego wa kukabidhi pikipiki zilizonunuliwa na watuhumiwa wa EPA.Watu wa system wanafanyakazi gani hapa na meneja wa TANROAD mkoa wa Arusha alikuwa anasubiri hotel izinduliwe na rais wa JMT ndipo aanze kuvunjaa.Ipo haja ya kuchunguza sakata zima kwasababu vitendo vya namna hii si vidogo lazima kuna jambo hapa.
     
  6. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #6
    Dec 21, 2009
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Basi hapo maana yake ni kwamba mafisadi wako juu ya Rais?

    Leka
     
  7. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #7
    Dec 21, 2009
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Mkiambiwa muungwana katekwa mnabisha!!
     
  8. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #8
    Dec 21, 2009
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hata mimi nimeshangaa kukuta uzio wa chuma (sio ukuta) umevunjwa, sina uhakika kama ni Tanroads wameuvunja ingawa kila dalili inaonyesha kwamba umevunjwa na tanroad au chombo cho chote chenye mamlaka.

    Ni aibu nyingine kwa kweli.
     
  9. GP

    GP JF-Expert Member

    #9
    Dec 21, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Yu neva noo, labda ana hisa zake pale mtajuaje??
     
  10. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #10
    Dec 21, 2009
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,712
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Heri huyo aliyeamuru ubomolewe.

    ____________________________________________
    "And where the offence is, let the great axe fall.”
    William Shakespeare
     
  11. C

    Chiluba Member

    #11
    Dec 21, 2009
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa jamaa walikwisha pewa notice siku nyingi sana ya kubomoa ukuta, mwishowe wakaomba kwa Tanroad waachiwe hadi baada ya hoteli kufunguliwa rasmi watabomoa wenyewe..wakati hili likiendelea wakata kucheza dili Regional Engeneer wa Tanroad aahamishwe..actually alikwishahamishwa ila transfer ikasimamishwa..
     
  12. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #12
    Dec 21, 2009
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145


    Period!!!!!

    Duh!! piata ati nasikia tetesi katika hotuba alio itowa pale snow crest Hotel siku ya ufunguzi alisema kuwa wazawa tunatabia ya udokozi na ndio maana experts wengi wanaajiliwa kwa Hotels na kwingineko?

    Kama kweli Rais alitamka hicho kitu kuna haja ya kuhoji Utawala wake wote!!

    Napenda toa mfano michache tu Kwenye Hotels Utakuata;
    GM=Mhindi from India
    FC=Mhindi from India
    Exct-Chef=Mhindi from India
    Stores Manager=Mhindi from India
    Exct-Housekeeper=Mhindi from India
    FOM=Mhindi from India

    Sasa cha ajabu nenda Immigration na uwaulize vibaliwa walivyovitoa kwa hawa watu vina vyeo gani na kazi aifanyayo inaendana na cheo kilicho andikwa kwa working permit(Resident Permit classb) The Immigration Act,1995 (section 20)
    *(b)the holder shall not engage in any employment,trade,business or profession other than....... na wana muda gani wakifanya kazi ndani ya nchi katika eneo hilo hilo mmoja? mtashangaaaaaa wenyewe

    Mishahara wanayo pewa na facilities zinginezo mtashangaaaa,

    Alafu leo unaseama wazawa wasiwe wadokozii?? wakati kihalisia mtanzania huyo huyo ndie anayesota kazi usiku na mchana mishahara ni mara 4 hadi 5 kuwafikia hao wahindi na hakuna facilities wapatazo zaidi ya kutibiwa hospitali basi

    hata managers wengine wa kitanzania mishahara yao ni mara 2 au 3 kwa hao experts nao wanachopata ni usafiri wa kufuatwa na kurudishwa na kwenda hospital ila hao wahindi wanalipiwa nyumba,umeme,maji,garina kulipiwa service zake,hospital tena nzuri kusomeshewa watoto,

    Leo wasema mzawa asiwe na tabia ya udokozi wakati mazigira tu ya kufanya kazi ndi hayo amewekewa. Mwategemea nini??

    Basi nao serikali waajiri wahindi na ma experts kwenye wizara zao basi maana nao wana scandal kila kukicha


     
  13. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #13
    Dec 21, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Huenda aliyeamuru kubomolewa ni mfunguzi mwenyewe
     
Loading...