Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uzio wa ghorofa ya pili jengo la NHC waanguka

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kwaroz, Oct 31, 2011.

  1. Kwaroz

    Kwaroz Member

    #1
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    katika mtaa wa indira gadhi hapa jijini dar ukingo wa kuzuia vitu vinavyoanguka toka ghorofani umeanguka na kuharibu gari nne ambazo ni aina ya tax kama dakika kumi zimepita. Chanzo cha uzio huo kuanguka inaonekana kwa haraka haraka ni kuchoka kwa mbao ambazo zimezidiwa uzito au kukaa kwa mbao hizo muda mrefu bila kubadilishwa. Katika jengo hili ambalo ground floor kuna biashara ambazo zilikuwa zinaendelea na mpaka naondoka hakuna majeruhi hata mmoja hila mlinzi wa sehemu hiyo ndiye alikuwa kwenye wakati mgumu baada ya kukimbia bila kujua anachokimbia. Nawasilisha
     
  2. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yaani mi huwa nikiona haya majengo marefu yanajengwa hapa dar huwa napita mbali sana mana sina imani na chochote ktk nji hii....
     
  3. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2011
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,199
    Likes Received: 485
    Trophy Points: 180
    nani mjenzi? au ndo mambo ya 10% yanaanza kujionyesha onyesha
     
  4. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hizo tax kwa nini zipaki hapo wakati wanaona kabisa ni sehemu ya hatari!
    kama kusoma hawawezi hata picha hawaoni?????
     
  5. The FaMa

    The FaMa Senior Member

    #5
    Oct 31, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu, kwani wewe ni mgeni na inji hii???!
    Zunguukia sehemu kadhaa zilizoandikwa "ni marufuku kujisaidia hapa au hairuhusiwi kutupa takataka hapa" nk uone ni yapi yanayofanyika sehemu hizo...sasa kama jengo linaendelea kujengwa lakin chini shughuli nyingine za kibiashara zinaendelea kama kawaida, kwa nini hizo Tax nazo zisipaki??
     
Loading...