Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uzinzi umemponza

Discussion in 'Jamii Photos' started by LE GAGNANT, Dec 3, 2011.

  1. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #1
    Dec 3, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,240
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Herman Cain. Aliongoza mwanzoni kwenye mbio za kuwania urais wa marekani kwa tiketi ya chama cha republican.
    Imebidi ajitoe baada ya kukabiliwa na mfululizo wa tuhuma za uzinzi na kudhalilisha wanawake, na wote ni wazungu.

    Herman-Cain-David-Tulis-AP.jpg
     
  2. Mwazange

    Mwazange JF-Expert Member

    #2
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 16, 2007
    Messages: 1,044
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wote si wazungu, wa mwisho ambaye akatoa na ushahidi wa text msgs, phone logs na autographed book hakuwa mzungu. Kwani jamaa alikuwa hajui kama siasa za kimarekani zina mchezo huo?
     
  3. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #3
    Dec 4, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ingekuwa na nchi yetu viongozi wanajitoa baada ya tuhuma zozote zinazo wakaba roho tungekuwa mbali, bali wanakuwa wanang'ang'ania wakijua kuchakachua watapita.
     
  4. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #4
    Dec 4, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,505
    Likes Received: 2,778
    Trophy Points: 280
    [​IMG]4th December 2011 00:37Herman-Cain-David-Tulis-AP.jpg
     
  5. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #5
    Dec 4, 2011
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,481
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Baada ya Obama wahafidhina/wabaguzi hawako tayari kuwa na rais mwingine mweusi. Hivyo 'nuksi' imeshughulikiwa mapema. Na huyo naye huko GOP anatafuta nini? Hakujua yatakayompata?
     
  6. Ngadu

    Ngadu Senior Member

    #6
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 10, 2009
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anacheza na GOP
     
  7. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #7
    Dec 4, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Grang Old Party dawa yao ni JALUO tu basi!!
     
  8. ATUGLORY

    ATUGLORY Senior Member

    #8
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sio `grang' sema grand, smarten up!
     
  9. driller

    driller JF-Expert Member

    #9
    Dec 5, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    ndugu yangu huku bongo kwa swala la uzinzi hakuna atakae toka hata afumaniwe live nakwambia... huku tumeozaaa....
    let me shout "HUKU TUMEOZAAAAAAAAAA" hatuna tunachojua kama ingekua tuna kitu chochote tunachojua tungekua tumelivua hili gamba siku nyingi sana...!
     
  10. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #10
    Dec 5, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Yap nilipomuona siku anahutubia kujitoka kwenye kinyanganyiro hicho nilishangilia,nikasema Yap,Once Black Always Black.Hicho ndio kidume kinachotakiwa.
     
  11. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #11
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    GOP ni chama cha mabepari, kule pamoja na pesa kukuruhusu rangi nayo inafuata mkondo. Wangemruhusu angeweza penya kwenye tundu la sindano kama ilivyotokea kwa Obama. Bora kumtosa mapema.
     
  12. A

    ATUTA Member

    #12
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Atufigwege nawe kwa kusahihisha ujambo!!!!
     
Loading...