Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uzinzi ndani ya ndoa

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Tonge, May 26, 2010.

  1. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Siku moja baba na familia yake walikuwa wamekaa sebuleni huku wakipiga stori moja na nyingine, ikafika wakati Baba akamtania Mama, mazungumzo yakawa kama hivi:-

    Baba: Mama Joyce wewe muoga sana hata ukisikia mbu analia wewe hulali, mimi nikisafiri unamchuka mtoto wetu Joyce unalala nae chumbani kisa unaogopa kulala peke yako.

    Mtoto (akadakia): Aaah baba, wala Mama sio muoga kama wewe.

    Baba: Kwa nini unasema hivyo?

    Mtoto: Wewe Mama akisafiri unamchukua Dada (House girl) unalala nae mpaka asubuhi na kuniacha mimi nilale peke yangu, ndo maana nasema wewe muoga sana

    Natumaini kilichoendelea hapo utakijua.Tuwe makini wajameni na uzinzi ndani ya ndoa.:A S 8:
     
  2. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    I hope mwiko haukuwapo karibu yao!
     
  3. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mtoto mwongo sana huyu.....
     
  4. JM Aristotle

    JM Aristotle Senior Member

    #4
    May 26, 2010
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmh! Hapo kilichoendelea... mmh! siipatii picha...
     
  5. senator

    senator JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Huyo Baba kayataka mwenyewe!! huh huh! nahisi alipata kishuzi na kijasho chembamba kumtoka
     
  6. M

    MAHELA New Member

    #6
    May 31, 2010
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ah ah ah te te te noma sana
     
  7. minda

    minda JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Re: Uzinzi ndani ya ndoa

    mh huyo bwana atakuwa ametwangwa talaka tu
     
  8. L

    Lubaluka JF-Expert Member

    #8
    Jun 1, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hapo baba aliona giza ghafla !!!!
     
Loading...