Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uzini kulikoni??

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by OSOKONI, Feb 12, 2012.

  1. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #1
    Feb 12, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,162
    Likes Received: 1,412
    Trophy Points: 280
    wakuu tujuzeni kinachotokea Uzini, wapiga kura wameitikia kwa wingi??
     
  2. M

    Makupa JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    ni afadhali cdm wasingeshiriki kwa maana kuna maeneo wameambulia.sifuri
     
  3. J

    Jqnakei Senior Member

    #3
    Feb 12, 2012
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lkn kwa cdm hatakura ya mtu moja dhani kubwa sn, kwasababu ni chama kinachosikilz wananchi.
     
  4. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #4
    Feb 12, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Uzini huko yameisha
     
  5. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #5
    Feb 12, 2012
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    CHADEMA bado haijulikani vizuri Zanzibar. Safari bado ni ndefu. Hii ni changamoto. Hatukati tamaa!
     
  6. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #6
    Feb 12, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mkuu kushika nafasi ya pili si mchezo hasa kwa siasa za visiwani ambazo zinatawaliwa na CCM na CUF. Kwa maana nyingine kwa CDM kuishinda CUF ni kwamba CDM inajulikana zaidi Unguja kuliko CUF. Uchaguzi wa uzini una tafsiri kubwa sana kwenye medani za siasa huko visiwani hasa baada ya CDM kushiriki na kushika nafasi ya Pili. Huoni kwamba CDM sasa ni chama cha pili Tanzania Bara na Visiwani?
     
  7. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #7
    Feb 13, 2012
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    nilijua ccm watashinda, ila la kunishangaza cuf kuanguka sana hadi kupitwa na cdm?

    kwa kweli siku za cuf kufa zimeanza kutimia
     
  8. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #8
    Feb 13, 2012
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0

    Tatizo huijui znz na kujua siasa za Znz.

    Kwa wanaoijua Uzini wanafahamu fika ni ngome ya CCM kubwa sana. Ni moja kati ya majimbo machache yaliyokataa Serikali ya umoja wa kitaifa ya Znz wakti wa kura za maoni.

    CUF na wazanzibar kwa kulijua hilo hawakuweka vishindo katika kuligombea kwani wenyewe wapo na watapeana vijiti kama kawaida. Kuna majimbo ambapo watu wanagombania lakin kuna mengine utaona wazi ni kupotea muda na resources.

    Chadema hawakulijua hilo na nafikiri wamejifunza. Kazi yote ile kupeleka viongozi wao wakuu na kuweka kambi wakti wote wa uchaguzi wameambulia chini ya 5%.

    nafikiri Chadema inahitaji wapate watu makini wa kusoma alama za nyakati na sio kupoteza muda na resource zao chache kwa manufaa ya wanachama chao.

    Poleni sana Chadema.
     
  9. k

    kastarehe JF-Expert Member

    #9
    Feb 13, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 231
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Muumini mtume wa UDINI zanzibar huyu hapa. Kanusha kejeli za UDINI ulizotoa kwenye thread zilizopita usituletee ngonjera nyingine hapa. Au sasa uko sober!!
     
  10. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #10
    Feb 13, 2012
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0

    Nafikiri Chadema wanatafuta pa kutokea.

    Kwani mlijigamba sana na kuonyesha kuwa mnalichukua jimbo la Uzini.
    Kumbuka statement yangu niliyoweka kule ni Kuwa Chadema kauli zenu bungeni kuhusu Znz na waZnz ndio kaburi lenu Uzini na nikabainisha wazi kwa kuwa hamsomi alama za nyakati kitawakuta kile cha NNCR mageuzi pemba 2003 na kimewapata.

    sasa usitafute kujisafisha. Ni aibu kubwa sana viongozi wenu wakuu kuweka kambi na matokeo kupata chini ya 5% ni aibu kubwa na kama mchumi naona Padre alitaka posho tu ya kukaa Znz wakti alijua kuwa hakuna chao Uzini.

    Nakupa pole na jipange upya ila uwe mwepesi sana wa kusoma alama za nyakati kabla hayajakufika.
     
Loading...