Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UZINDUZl RASMI WA JAMII FORUM

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Apr 12, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,975
    Likes Received: 5,088
    Trophy Points: 280
    WADAU,

    NAOMBA NIULIZE, HIVI NI LINI AMBAPO JAMlI FORUMS ITAZINDULIWA RASMI?

    TULIAMBIWA NI MWEZI HUU WA NNE NA LEO MWEZI UNAKARIBIA KATIKATI LAKINI TAREHE BADO HAIJAWEKWA WAZI.

    TUNAOMBA UONGOZI WA JAMII FORUMS UONGEE LOLOTE KUHUSIANA NA SUALA ZIMA LA UZINDUZI ILI MIOYO YETU ITUYLIE, MAANA TUNA HAMU SANA NA UZINDUZI HUO.
     
  2. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Nami naona ni wazo zuri sana tena kwa upande wangu ningetamani hiyo siku iwe mwisho wa wiki na memba wote waJF wakutane na kujuana zaidi nahisi itapendeza sana, hii ifanyike pia kwa kila mkoa ili nao wamikoani wajuane na kusheherekea pamoja siku ya ufunguzi rasmi wa JF
     
  3. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2010
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mara ya kwanza nilivyoiona title, nilidhani ya kwamba wewe ndo unatutangazia huo uzinduzi! Anyway, mimi pia sina jibu, ila katika kupitapita humu nilikumbana na hii hapa chini:
     
  4. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #4
    Apr 12, 2010
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Mkuu Bujibuji,

    Bado tunaendelea na marekebisho kadhaa, hatujamaliza, target yetu ni kuwa ifikapo Aprili 15 tuwe tumekamilisha. Ndo maana tunasisitiza watu ku-refresh ili kuona changes ambazo zimetokea kila walau baada ya 6hrs.

    Baada ya kukamilisha ndipo twaweza kuwatangazia tarehe rasmi, hata 30 April 2010 bado itakuwa Aprili au sio mkuu? :)

    Naamini majibu yangu hapo juu yamesaidia kitu walau. Lakini siamini kama endapo wana JF watakutana kuna mtu atamweleza kuwa "Mimi ndiye Mwanakijiji au Mimi ndiye mswahili pale JF; nadhani kila mtu atasema mimi ni mwana JF na huenda wengine wakadai hawajajisajili :)

    Ahsante Sinkala, naona uko makini mkuu
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Nilitaka kuuliza juu ya aina ya uzinduzi wenyewe, kumbe swali limejibiwa, kwamba watu wataenda phyisically mahala, na kubadilishana mawazo huku wakitafuna pop-corn(may-be), na maxence akiendelea na valuu taratibu, wakati Reverend akiendelea na Mvinyo wa Kiitaliano sawia!
    Ni wazo zuri(only kama litatake-off), japo mambo kadha (kama T-shirts )yameishia kuwa 'white elephant' na yanaozea kwenye mabandiko!
     
  6. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    kwenye uzinduzi lazima nije yaani lkn sitasema kuwa mimi ni cheusimangala.wana Jf tujitokeze tukutane tafwadhali hata kama mtu hutaki kusema kuwa wewe ndio fulani nadhani itakuwa raha tu kukutana na kubadilishana mawazo na ku-dare ku-talk openly face to face.
    i can't wait for the launching.
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Apr 13, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    watu watakujua kwa umbo lako cammon!
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Apr 13, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Asante Maxence kwa maelezo na maandalizi mazuri ya uzinduzi wa JF. Naomba na sisi wa mikoani msitusahau ktk uzinduzi huo au hata hapo baadae.
     
  9. tete'a'tete

    tete'a'tete JF-Expert Member

    #9
    Apr 13, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 474
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa tutakutanaje bila kufahamiana kwa hiyo tutakuwa tunaongea tuu bila kutambulishana looh hiyo itakuwa si sawa... mimi nitajitambulisha kwa jina langu original is tete'a'tete au mnasemaje....
     
  10. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #10
    Apr 13, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    MAx naomba Uzinduzi ufanyike mwezi wa Sita kati kati kwani mimi ni mdau nina maoni yangu naweza kujitolea hata gharama za ukumbi au hata Tshirt
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Apr 14, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,975
    Likes Received: 5,088
    Trophy Points: 280
    kwa avatar zako tutakugundua.
     
  12. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #12
    Apr 14, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    now you guys are talking.
    Jukumu la kila mdau ni lazima liwe ni kufanikisha, na si kwenda kuona alIchofanya MaxENCE..
    I wish your suggestion was taken on-board, OP!
     
  13. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #13
    Apr 14, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    hapo ndipo unapokosea,je akiwa ni diana double diff!je wakitokea kina dada watatu wenye maumbo yanayofanana!basi nitavaa joho kubwa kuliko la askofu!
     
Loading...