Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uzinduzi wa "tanzania teachers network(ttn)" jijini mwanza -tar;05/10/2012

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by farai alfred sulul, Sep 12, 2012.

  1. f

    farai alfred sulul Member

    #1
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 23, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunaomba wadau wa maendeleo Tanzania kuchangia mawazo chanya ili kuboresha uzinduzi huo wa kitaifa siku ya tar;05/10/12..jijini Mwanza..TTN ni taasisi mpya ambayo imeanzishwa na kusajiliwa na walimu wenyewe kwa dhumuni la kuboresha fani ya Ualimu Tanzania...Tazama Katiba ya TTN apo kwenye attachments!..na tembelea TTN facebook page kwa maelezo zaidi!Wote mnakaribishwa !!
     

    Attached Files:

  2. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #2
    Sep 12, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,085
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Hiyo ni tofauti na CWT?
     
  3. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 4,671
    Likes Received: 528
    Trophy Points: 280
    Naona ndo ahadi inatekelezwa ya kuongeza nafasi za ajira! Ina maana wizara ya elimu, utumishi, tamisemi, tsd, cwt vyote hivi vimeshindwa mpaka kianzishwe chombo kingne, acheni kuuhadaa umma.
     
  4. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    hii TTN,wats ur mission and vision statements,,,,ni jambo jipya sana,,,itakuwa vyema sana ukitueleza kuhusu hii TTN,na kwa nini watu wawe members wenu,kuna lipi jipya na bora zaidi ya CWT,,,je mmesajiliwa?....ni hayo tu
     
  5. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #5
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,465
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 160
    halafu hiyo katiba umlitunga na nani, ni yani kwa ajili ya nani, na ni ya nini, mnatafuta ulaji ee? CWT wanakula 2% TZ nzima wametulia tulii wanakula 2parcent, ikifikia uchaguzi wanaibuka na migomo, kwa sasa wame paralyse. wajinga sana nyinyi, oo nyiny mnafanya ujanja kwa wajinga, bima ya afya walibuni kwa sasa wanavuna, walimu vjijini bima ya afya wapi na wapi.
     
  6. f

    farai alfred sulul Member

    #6
    Sep 14, 2012
    Joined: Jul 23, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mission,vission na mengine mengi yapo ndani ya katiba,,,plz visit TTN in facebook for more details!
     
  7. f

    farai alfred sulul Member

    #7
    Sep 14, 2012
    Joined: Jul 23, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana ndugu najua una machungu sana lakini iposiku mambo yataenda sawa.katiba hii imetungwa na mwalimu kwa ajili ya mwalimu wa Tanzani..imedhamiria kumkomboa mwalimu kwa vitendo na bila malipo yoyote..watanzania waache tabia ya kulalamika sana bila kuchukua hatua za vitendo..karibu TTN..visit TTN in facebuk for more details!
     
  8. f

    farai alfred sulul Member

    #8
    Sep 14, 2012
    Joined: Jul 23, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TTN imesajiliwa..si chombo cha watu kulalamika tuu..ni chombo cha matendo..karibu TTN uwe mmoja wa wakombozi..visit TTN in facebuk for more details!
     
  9. f

    farai alfred sulul Member

    #9
    Sep 14, 2012
    Joined: Jul 23, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vyombo vyote ulivyovitaja ni tofauti na TTN...TTN is a teachers professional body for teachers like Tanganyika Law society for Lawyers,,Tanzania board of engineers for engineers,Tanzania Press clubs for journalists etc,etc,,waanzilishi wa TTN ni walimu wenye fani nyingi..mawakili,,accountants,,hrm etc,,lakini wote wamepitia kazi ya ualimu ndio sababu chombo hiki ni bure na huru kujiunga..vitazame upya vyombo ulivyovitaja,,,vilianzishwa na nani na vinafanya nini?visit TTN in facebuk for more details..welcome TTN u might the one we need..any person can be a member as far as he has something to help teaching profession..karibu kwenye uzinduzi mwanza!
     
Loading...