Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uzinduzi wa mwaka wa ushirika Mnazi Mmoja Dar

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwanajamii, Mar 20, 2012.

  1. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Uzinduzi wa mwaka wa ushirika shughuli zinaendelea viwanja vya mnazi
    mmoja. Mgeni Rasmi ni Rais wa JMT Jakaya Kikwete.

    Fuatilieni live TBC.
     
  2. kakakuona40

    kakakuona40 JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante kwa taarika ndugu,
    MOVED to jukwaa la taarabu/pambio/maigizo na maonyesho ya asili.
     
  3. Dullo

    Dullo JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 24, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante kwa taarifa.
     
  4. F

    FJM JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Sijaelewa ni kwanini serikali imeona sehemu inayofaa kwa kuadhimisha siku ya USHIRIKA duniani ni Dar es Salaam? Hili jiji na ushirika wapi na wapi? Watu wanaohitaji ushirika wako vijijini. Wakulima wa korosho wanapata tabu isiyoelezeka kwa nini wasifanyie maadhimisho kwenye eneo linalima korosho?
     
  5. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #5
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,488
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Kengemaji kweli we ni kenge,mnazi mmoja kuna kahawa?ama kuna lami,waache wafu wazike wafu wao hayatuhusu mpaka wasira atuoneshe alipopeleka trekta za misaada.IVI KENGE MAJI HUNA KAZI WEWE
     
  6. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,903
    Trophy Points: 280
    serikali makini ingefanyia huu uzinduzi kule moshi kwenye chuo kikuu cha ushirika.
     
  7. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #7
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Asante mzee....sina kazi mzee niajiri niwe nafanya usafi katika nyumba yako ya milion 30.
     
  8. M

    Mujwahuzia Senior Member

    #8
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mujwahuzia:
    sherehe za ushirika kufanyika hapa Dsm ni kwa sababu Jengo kuu la wakulima likiwa na ghorofa zisizopungua 12 lipo hapo mnazi mmoja mkubwa wa nchi anafika hapo kwa urahisi akipanda hadi mwisho wa jengo hilo mawazo yake na ndugu zake Tanzania yote ya wakulima pamoja na shida zao anaziona akitokea huko juu.
     
  9. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #9
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Tatizo lako unalazimisha kunipandikizia Ideology unazozipenda wewe, you have to respect my sovereign we are in a free and secular state. Kama hupendi michango yangu hapa JF achana nayo si lazima uchangie. Hapa JF tunao uhuru wa kutoa mawazo yetu kwa kuzingatia kanuni na sheria za Forum na kila mtu atachangia kadili anavyojisikia endapo atakiuka atahukumiwa na JF si wewe.
     
Loading...