Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uzinduzi wa mbio za mwenge wa uhuru butiama aibu tupu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by COMPLICATOR2011, Oct 14, 2011.

  1. COMPLICATOR2011

    COMPLICATOR2011 JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nafuatilia kipindi cha uzinduzi wa mbio za mwenge wa uhuru tbc1, kwa kweli ni aibu tupu watu ni wachache sana achilia mbali hao waliova sare ambao naamini wamelipwa perdiem na taasisi zao ndio maana wako hapa. Kiufupi uzinduzi haujafana. Hlf kuna maswali 2 nataka niulize;
    1. Kwa nini sherehe hizi mbili ziunganishwe maana naona sasa maana harisi ya kumbukumbu ya mwl. Nyerere haipo au ndio kutaka kumsahau kiaina?
    2. Hivi mwenge huu wa uhuru unakimbizwa tanganyika tu au na zanzibar pia, kama ni tanganyika tu ni kwa nini uwemo kwenye vielelezo vya nguzo au alama za Taifa la tz.
     
  2. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #2
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,366
    Likes Received: 1,061
    Trophy Points: 280
    Mkuu mbona sherehe ziko shega tu!! Kwa kijijini watu wale ni wengi. Naona wakurya wanacheza ngoma mbalimbali kama vile Ilitungu, Lilandi na kadhalika. Mwenge wa uhuru unakimbizwa na huko Tanzania Zanzibar.
     
  3. N

    Ngoiva Lewanga Senior Member

    #3
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bora watu wasiende kabisa, huu ni mwenge wa ulaji na sio mwenge wa huru tena. Hizi za kueneza ukimwi
     
  4. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mwenge utakimbizwa Unguja pamoja na Pemba kwa mujibu wa Shabani Kissu(mtangazaji).
    -lkn watu ni wachache kwasababu hawajui wanaenda kwenye hivyo viwanja kwa lipi: kuenzi miaka 12 ya kifo cha Baba wa Taifa au wanaenda kwa shuguli za kuasha Mwenge!!!!. Kwa mtazamo wa haraka Watanzania Mwenge wameisha uchoka kwani hauna Dili tena na hao watu wachache wanaonekana viwanjani ni kwa ajili kumuenzi Baba wa Taifa tu.
     
  5. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    mwaka jana ulilala huku kwetu asubuhi kulikuwa na bahari ya kondom zilizotumika......
     
  6. m

    mbweta JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jamaa anasema ukiwa unakimbiza mwenge hata ukifiwa, ukiumwa utakiwa kuacha.
     
  7. k

    king kong Senior Member

    #7
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vita vya kagera watu wote walishiriki hata ambao hawakuenda walichangia vyakula kama ng'ombe. Mbona wakati huu wananchi hawaoni umoja na serikali yao wala wao tu?. Ikitokea vita mi siendi ujinga huu. Wataenda nape, riz, baba riz wanaofaidi nchi na mafisadi wenzao.
     
  8. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2011
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,344
    Likes Received: 1,052
    Trophy Points: 280
    Lakini nasikia hali ya hewa sio nzuri so inawezekana hicho ndo kizingiti cha watu kujitokeza.lakin pia ikumbukwe kua Butiama ni kijiji so kwa hali nnavoiona hali sio mbaya,
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,677
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Mwenge utakimbizwa kwa muda gani? Mbona wamechelewa kuuwasha?
     
  10. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,354
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Natamani kwenda kwenye kumbukumbu za mwalimu lakini sitaki kuonekana kwenye mbio za mwenge.
    Mbio za mwenge kwa sasa ni mradi tu wa wachache kujineemesha.
     
  11. M

    Mbalinga JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 1,155
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Acheni kuangalia hayo mambo ya kipuuzi, tune ITV ufuatilie mambo ya maana kwenye Kigoda cha mwalimu
     
  12. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wakuu, hakuna kitu kinachonipa kichefuchefu kama mbio za mwenge wa uhuru. Hazina faida na hazitakuwa na faida yoyote kwa mwananchi wa kawaida anayeshinda na kulala njaa kila siku.
     
  13. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #13
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    zile ndo nguo huyo baba wa taifa alikua anavaa?naona hazina sehemu ya kuvalia tai.
     
  14. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #14
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    ITV ndo kuna mambo yenye akili.tbc ni upupu
     
  15. L

    Lilombe JF-Expert Member

    #15
    Oct 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwaka huu mwenge utakimbizwa kwa kipindi kisichozidi siku 57; tofauti na miaka yote, mwaka huu mwenge utapita kila makao makuu ya mikoa tu, na sherehe za kuzima mwenge zitaenda sambamba na kilele cha miaka 50 ya UHURU. Hivyo sherehe za kuzima mwenge zifanyika jijini DSM, Disemba 9, 2011. Utazimwa na Mheshimiwa Rais wa Jamhuri ya Tz, Dr. Jakaya Halfani Mwinyikambi Mrisho Kikwete katika uwanja wa UHURU. Nyote mwakaribishwa, burudani mbalimbali kutoka mikoa yote ya Tz zitakuwemo!!!!!
     
  16. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #16
    Oct 14, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mwenge hauna mvuto kwani ulishapoteza maana yake.......................sasa hivi mwenge umekuwa sehemu ya mafisadi kujipumzisha na kukusanya michango
     
  17. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #17
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,053
    Likes Received: 384
    Trophy Points: 180
    Hebu tune ITV acha tv ya Magamba hiyo
     
  18. L

    Lilombe JF-Expert Member

    #18
    Oct 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimekumbuka mbali sana, HALAIKI inapendeza sana na sherehe ni bomba! Ukilinganisha idadi ya watu wa kijijini na mahudhurio, kwa kweli watu ni wengi
     
  19. faithful

    faithful JF-Expert Member

    #19
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 375
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    katavi upo?.....mwenge mwaka huu kila mkoa ni siku 2 tu na zanzibar siku moja moja!
     
  20. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #20
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hivi bado kuna haja ya mwenge tanzania
     
Loading...