Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uzinduzi wa kitabu cha Mpendazoe: Polisi Jamii-Dodoma

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Edson Zephania, Jun 12, 2011.

  1. Edson Zephania

    Edson Zephania Verified User

    #1
    Jun 12, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mh Mpendazoe leo ndo anazindua kitabu chake cha PAMOJA TUTASHINDA mgeni rasmi ni Mh Tundu lissu. Tayari kimeshazinduliwa na sasa anaongea Mpendazoe amezungumzia jinsi alivyokanwa na Mh Sitta, Mwakyembe na Nape. Zaid tutaendelea kujuzana
     
  2. Edson Zephania

    Edson Zephania Verified User

    #2
    Jun 12, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Na sasa anaöngea Bwana Kinabo
     
  3. Edson Zephania

    Edson Zephania Verified User

    #3
    Jun 12, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Dibaji yenye kurasa 3 imeandikwa na Dr. Slaa
     
  4. Edson Zephania

    Edson Zephania Verified User

    #4
    Jun 12, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mama Ananilea Nkya nae katoa ujumbe ktk kitabu hicho.
     
  5. R

    Rweye JF-Expert Member

    #5
    Jun 12, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,718
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Ni zipi content za kitabu?
     
  6. Dickson Ng'hily

    Dickson Ng'hily JF-Expert Member

    #6
    Jun 12, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Contents:

    1. Tanzania ya leo
    2. Vita dhidi ya Ufisadi
    3. Kilio cha Wafanyakazi Tanzania
    4. CCM Inayumba
    5. Natoka CCM
    6. Kutoka CCJ Hadi CDM
    7. Uchaguzi Mkuu 2010
    8. Maridhiano Kabla ya Katiba Mpya
    9. Janga la Elimu Tanzania
    10. Nguvu ya Vijana Katika Mabadiliko
    11. Tanzania Tunayoitaka...

    Baada ya Uzindizi sasa mada ya Umuhimu wa katiba mpya imeanza na Mh Tundu Lisu anaendelea...
     
  7. Edson Zephania

    Edson Zephania Verified User

    #7
    Jun 12, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    asante kwa kunisaidia mkuu.
     
  8. Edson Zephania

    Edson Zephania Verified User

    #8
    Jun 12, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kumbe Abuu Jumbe bado anaishi?, aliwekwa kizuizin na Nyerere mpk leo?
     
  9. Dickson Ng'hily

    Dickson Ng'hily JF-Expert Member

    #9
    Jun 12, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35

    Yeah anaishi yuko Kigamboni eneo linaitwa mji mwema, kwa sasa kumejengeka ila wakati anaenda kuishi huko, kulikuwa bado ni pori...Ila afya yake sio nzuri sana kwani umri wake umeenda kidogo. Lol...naona Kamanda Halima Mdee ndani ya mjengo..
     
  10. Edson Zephania

    Edson Zephania Verified User

    #10
    Jun 12, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Leo nimejua mambo mengi mojawapo ni kumbe Abdulrahman Babu hakuwai kwenda University? Lakin aliwah kufundisha University, dah!
     
  11. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #11
    Jun 12, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,048
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    hii kali. Poyoyo kufundisha wababe! Mmmh.
     
  12. mwana wa mtu

    mwana wa mtu JF-Expert Member

    #12
    Jun 12, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duh!hiyo ILIKUWAJE?!!!!
     
  13. Edson Zephania

    Edson Zephania Verified User

    #13
    Jun 12, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuna Public intellectual na Academic intellectual na Babu aliweza kuwa Public intellectual.
     
  14. R

    Rweye JF-Expert Member

    #14
    Jun 12, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,718
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Kitabu kimetulia sana hiki kwa maendeleo ya vijana wa leo...hzo content 5 za mwisho ziko tight,big up Mpendazoe!
     
  15. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #15
    Jun 12, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    dah! kitakuwa kinauzwa wapi? yaani baada ya kitabu cha mwalimu jk"uongozi wetu na hatma ya Tanzania" sasa ni hiki cha ampendazoe ndo mpango mzima
     
  16. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #16
    Jun 12, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nimepita hapo na usafiri wangu Wa INJINI KIUNO nikasikia sauti tu ila ckujua kilichokua kinaendele.athante kwa kunijuza.
     
  17. Abbasy

    Abbasy Senior Member

    #17
    Jun 12, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nimeipenda hii kweli mabadiliko yanakaribia
     
  18. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #18
    Jun 12, 2011
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    KInauzwa kiasi gani na kinapatikana wapi? ni muhimu kuwapa watu habari njema.
     
  19. Edson Zephania

    Edson Zephania Verified User

    #19
    Jun 12, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kinauzwa kwa sh 5000 tu kinapatikana kwny ofis za chadema mkoa hapa dodoma. Labda kwa mikoani wahusika watatusaidia humu.
     
  20. Edson Zephania

    Edson Zephania Verified User

    #20
    Jun 12, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kamanda Ng'hil atusaidie kinapopatikana kwa sehemu nyingine.
     
Loading...