Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uzinduzi wa Kampeni za Udiwani Kata ya daraja Mbili Arusha...Chadema wako vizuri sana

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Crashwise, Oct 7, 2012.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,052
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    View attachment 67443 Mbunge wa Arumeru Mashariki, Joshua Nassari akihutubia wananchi wa kaya ya daraja Mbili Jijini Arusha jana..
    View attachment 67444 Lema na dogo janja Nassari
    View attachment 67445 Lema akimkabidhi kadi ya uanachama Mzee Zakaria aliehamia Chadema kutoka CCM
    Wanaoshuhudia ni mgombea wa chama Kata ya Daraja Mbili Prosper Msofe, na Mwenyekiti wa Vijana Chadema Arusha, Ephata Nanyaro (mwenye nguo nyeusi)
    View attachment 67446
     
  2. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Mkutano wa kata wa cdm unaufunika mkutano wa kitaifa wa Chama cha Udini na Fujo!
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,052
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    mkuu mleta mada thread kama hii ipo tangu jana na picha zipo sioni haja ya wewe kuanzisha thread mpya wakati Mungi alishaleta tangu jana saa nane..kama kuna jipya jazi tu huko kwa Mungi..
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Hakuna kulala mpaka kieleweke! Viva CHADEMA
     
  5. M

    MKOMBOZI1 Senior Member

    #5
    Oct 7, 2012
    Joined: Aug 22, 2012
    Messages: 175
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Big up CDM.
     
  6. G

    Gwakisa Mwandule JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu cashwise nahisi kama mleta thread anajambo jipya la tathmini kuhusu uzinduzi wa kampeni sio taarifa ya uwepo wa uzinduzi hii ni kitathminitathmini zaidi so nothing wrong the honorable Cashwise
     
  7. D

    Diga Diga Senior Member

    #7
    Oct 7, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kabwela, you mean CUF (ama "KAFU") a.k.a Chama cha Wananchi Ngangari, au?
     
  8. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #8
    Oct 7, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Diga Diga ni CUF
     
  9. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #9
    Oct 7, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mkutano wa cuf wa kitaifa uliohudhuriwa na viongozi wa kitaifa hapa Arusha ulitangazwa kwa zaidi ya wiki mbili, ukahudhuriwa na watu kama 700 hivi, ambapo watu 500 wametoka Dar.
     
  10. fugees

    fugees JF-Expert Member

    #10
    Oct 7, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,794
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Magamc hawapon
     
  11. Miwatamu

    Miwatamu JF-Expert Member

    #11
    Oct 7, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 133
    Yaap! Hapo ndipo utakapo tambua nguvu ya umma iliposimamia.
     
Loading...