Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uzinduzi wa kampeni za uchaguzi Arumeru (CHADEMA)

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by AMARIDONG, Mar 10, 2012.

  1. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Wakuu naomba kiujua muda wa uzinduzi wa kampeni za cdm arumeru east sitaki kumis hii kitu ni muhimu sana
     
  2. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Asee we mu-iraq edit basi heading,umechemsha kinoma best
     
  3. cjilo

    cjilo JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 853
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    cjajua muda wa kuanza kampeni huko lakini sta tv watarusha live kuanzia sa tisa alasiri
     
  4. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 187
    Trophy Points: 160
    Kuanzia mida hii ya asubuhi maandamano yanaanza taratiibu. Watakaotokea upande wa mjini watakusanyika Shangarai au tengeru waanza kuja Usa river, na Pia watakaotokea upande wa KIA na Kingori watakusanyika kikatiti na wao waanze kuelekea Usa River.
    Katibu wa chadema wilaya alinieleza kuwa kuanzia saa sita na nusu saa saba mambo yatakuwa yameanza.
     
  5. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #5
    Mar 10, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ahsante sana mkuu naamini nitaziwahi nitakuwa kia saa saba so i will be there on time;RAISI MBOWE NAMUAMINI SANA
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Mar 10, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Makamanda wengi wameshawasili.

    Zitto, Mbowe, Msigwa, Natse, Nyerere, Lema, Grace kiwelu, Suzan, Joyce, Esther, na wengine wapo njiani....

    photo.jpg
     
  7. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #7
    Mar 10, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Vipi Kamanda John Shibuda, nae kaishawasili?
     
  8. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #8
    Mar 10, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Wote hawa wasindikizaji!
    Ushindi upo CCM!
     
  9. RUMANYIKA

    RUMANYIKA JF-Expert Member

    #9
    Mar 10, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Vipi ww upo eneo la tukio au una habarishwa tuu?
     
  10. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #10
    Mar 10, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    afadhali mkuu utupe updates
     
  11. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #11
    Mar 10, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    muulize migulu chemba anaujua ukweli
     
  12. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #12
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hakuna kulala mpaka kieleweke.
     
  13. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #13
    Mar 10, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Siyo Arumeru safari hii tumewashika jiulize mlikuwa mzindue jana mkashindwa mkasema mtanzidua leo mkashindwa sasa nasikia mnazindua jumatatu...mnalo safari hii
     
  14. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #14
    Mar 10, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Kuhusu Update mkuu usiongope hii ndiyo Arusha mtapata kila kitu bila chenga....
     
  15. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #15
    Mar 10, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Crashwise,
    Najua kwenye live coverage uko vizuri sana bila shaka leo tutazindua kampeni kwa pamoja hata wale walioko mbali na arumeru utahakikisha unawaunganisha na matukio moja kwa moja kutoka Leganga!
     
  16. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #16
    Mar 10, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    CCM wameshchanganykiwa ndo maana hata hawaeleweki hata tarehe ya uznduz wao. Wameshapoteza dira ktambo sana.
     
  17. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #17
    Mar 10, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    pa1 sana Mkuu.
     
  18. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #18
    Mar 10, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Hata yeye anaujua ukweli lakini sasa afanyeje zaidi ya vile anavyotakiwa kufanya kwa mujibu wa job description yake hapa JF.
     
  19. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #19
    Mar 10, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Asante kwa update mkuu,endelea kutuhabarisha na kama kuna uwezekano tupia kitu ya picha mkuu
     
  20. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #20
    Mar 10, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    2lianza na mungu 2tamaliza na mungu..amen.crashwise nakuja huko saa 8 mchana
     
Loading...