Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uzinduzi wa kampeni za CHADEMA kata ya Daraja Mbili - Arusha

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Mungi, Oct 6, 2012.

  1. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #1
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kwanza kabisa niwapongeze mods kwa busara zao za kipekee, maana kama siyo wao leo hii ningekuwa naendelea kuugulia ban.

    Muda huu nipo kwenye eneo la mkutano wa uzinduzi wa kampeni katika uwanja wa Ndarvoi uliopo katika kata ya Daraja mbili.

    Watu wanaendelea kuingia kwenye eneo la mkutano, tutaendelea kuwajuza kwa kila kitakachokuwa kinaendelea.

    Jf daima!

    Yupo pia Pepe mwimbaji machachari wa nyimbo peoples power, amekuja na cd za matukio ya M4C, zinaonyesha mpaka tukio la mauaji ya Daudi Mwangosi aleliyeuawa na polisi pamoja Ally Zona aliyeuawa morogoro

    UPDATE:
    Tayari makamanda Lema, Milya, na Nanyaro wameshaingia uwanjani.
    Uwanja umefurika. Picha mtazipata.
    Mkutano unafunguliwa kwa dua.

    JAMES MILYA:
    Ndugu zangu ni mara yangu ya kwanza kumnadi mgombea wa chama changu kipya kumnadi mgombea wa chama chetu tokea nilipovua gamba.
    Tumedhamiria kubadilisha hali ya kisiasa nchini kwa vitendo, tuhakikishe tunamchagua diwani wa cdm.
    Inasikitisha Mnally aliyewachapa viboko waalimu akafukuzwa, leo ccm wanamchagua kuwa kiongozi.
    Ndugu zangu tunamleta kamanda msofe (mgombea), mchagueni akawashughulikie panya kwenye halmashauri yetu.
    Mtupatie jembe hili litusaidie kwenye harakati za kuleta maendeleo.
    Nimekuwa ccm, wana agenda tatu tu.
    Agenda ya kwanza, kufungua kikao, ya pili muhtasari wa kikao kilichopita, ya tatu, kujadili hali ya kisiasa nchini. Hawajadili kero za wananchi.
    Taarifa za ccm:
    ndugu zangu watu hawa ilikuwaonyesha kuwa wamepata nguvu ndani ya arusha, wamedhamiria kutembea kila kaya, wako tayari hata kugawa laki kwa kila mtu. Hivyo pokeeni hizo hela ni za kwetu, kura tumchague kamanda msofe.

    NANYARO:
    ndugu zangu, leo hii tupo mbele yenu, na daraja mbili ni zaidi ya jimbo, na nimfikishie salamu mgombea wa ccm bw. Mushi, kuwa chadema tuna diwani wa daraja mbili, ccm wana mgombea wa daraja mbili.
    Chadema tunasema kuna manunuzi ambayo tunaweza kufanya nje ya vikao kwa maendeleo ya wananchi.
    Tuna mambo ya msingi ya kutaka kuokoa maisha ya wananchi.
    Kuwaondoa wamachinga mjini ni bomu ambalo litalipuka si muda mrefu.
    Kamanda Nassari amekamua vya kutosha.

    LEMA:
    wali wakushiba unauona kwenye sahani, hapa biashara imekwisha.
    Milya anaendelea kutupa taarifa kuwa vijana wake aliowaacha ccm wanampa taarifa kuwa ccm wameaanda zaidi ya mil 500, wapo tayari kutoa laki kwa kila mtu ili washinde hii kata.
    Tumeanzisha M4C, tumegawana kwa kanda, mimi nimepangiwa kanda ya kaskazini. Umaskini siyo uadilifu, tunapiga vita umaskini usiku na mchana. Leo umaskini unaendelea kuwakandamiza watanzania, tutapiga umaskini vita hata kwa figo zetu.
    Ndugu zangu hatuwezi kuichagua ccm, maisha ni ngumu hali ni mbaya.
    Kazi ya chadema ni kupiga vita ujinga, na kuwaelimisha watanzania.
    Msofe tunakutuma kwenye halmashauri, kazi yako ni moja, pigania wanyonge, wewe ni baunsa, katumie ubaunsa wako kuwashughulikia panya wa halmashauri.
    Lengo la chadema siyo kushinda, lengo la chadema ni kushinda na kulinda haki na uadilifu, tuwapate watu watiifu wakuwaongoza watu. Ukileta zakuleta tunakumwaga chini.
    Kitu ambacho kikwete atasababisha katika nchi hii ni kumwaga damu za watanzania kwa misingi ya udini.

    Picha:

    DSC03720.JPG
    Kamanda Lema akimtambulisha mgombea udiwani wa kata ya Daraja II Bw. Msofe


    DSC03706.JPG Kamanda Lema akitoa usia
    DSC03705.JPG Mbunge aliyeko Honeymoon akikamua jukwaani
    DSC03702.JPG Umati wa wananchi waliohudhuria Mkutano wa uzinduzi wa kampeni Daraja Mbili
    DSC03704.JPG
    Dongo Janja na Lema hawakufahamiana barabarani.

    [​IMG]
    Kada maarufu wa CCM Mzee Zacharia akikabidhiwa kadi ya chadema, tukio likishuhudiwa na Mwenyekiti wa chadema wilaya ya Arusha Kamanda Nanyaro (kushoto), Mbunge Lema na Msofe wa pili kulia
    DSC03695.JPG Kamanda Ephata Nanyaro akikamua jukwaani
    DSC03684.JPG
    Umati ukishuhudia uzinduzi wa kampeni
    Umati 3.JPG Wali wa kushiba unauona kwenye sahani
    Pepe na shabiki machachari wa chadema.JPG
     

    Attached Files:

  2. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,047
    Trophy Points: 280
    pamoja sana kamamnda...big up sana kwa mods japo nikisikia neno BAN hata mitaani tu damu huwa inasisimka...
     
  3. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu Mungi welcome to the world... Kulikoni ulifanya nini?

    Endelea kutujuza what is going on hapo maana wewe ni mzee wa live za kiukweli.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kweli kamanda, kuna baadhi ya members wanakera sana wanatusababishia ban.
    Eneo la mkutano ni padogo, na hili liwe jambo la kulipigania kuhakikisha kunakuwa na maeneo ya wazi.

    Tujitahidi kuwa tunachagua viongozi wenye nia na dhamira njema na wananchi wa nchi hii.
    Ni aibu mtu mmoja tu anamiliki zaidi ya ekari 15 halafu watu hawana maeneo, serikali haina eneo la wazi kufanyia mkusanyiko
     
  5. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    sijui mimi niwarushie live kuhusu nanilii
     
  6. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #6
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Ndugu yangu nakuambia usithubutu kuwagusa wale ndg zetu wanaovaa pekos, utakiona cha moto
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Hahaaaa Smile hebu rusha live hiyo nanilii
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kwani kuna tukio gani linaendelea huko kwako; au ndio unajitahidi kuongeza matundu ili uwe kama nyavu nini?
     
  9. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ndo wapi huko mkuu unaturushia?
     
  10. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #10
    Oct 6, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    aaah tujadili mada bana..uhuhuuuuuu
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Daraja mbili mkuu
     
  12. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #12
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hahahahaaa...Yaani na hao ndio watakuja kuniletea matatizo humu jamvini maana issue zao zinavyoniboaga huwa siwezi kuvumilia kabisa niapoona viroja vyao...Pole sana Mkuu. Tuendelee na ya daraja II
     
  13. babalao 2

    babalao 2 JF-Expert Member

    #13
    Oct 6, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 3,003
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mbona kama hamko tayari kutujuza
     
  14. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #14
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Tumegee kila kinachojiri bila kusahau picha
     
  15. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #15
    Oct 6, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mkoa gani mkuu?
     
  16. m

    mnyinda JF-Expert Member

    #16
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 25, 2012
    Messages: 277
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mzee wa mahakamani endelea kutujuza tunakuaminia mungi,vipi atakuwepo nani na nani?auni slaa pekeyake,
     
  17. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #17
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,305
    Likes Received: 2,467
    Trophy Points: 280
    Picha ni muhimu sana Mungi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #18
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,305
    Likes Received: 2,467
    Trophy Points: 280
    Picha ni muhimu sana Mungi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #19
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Hahaaaa Smile. Ni Arusha
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #20
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    wakuu kwa picha msitie shaka. Mzee Mwanakijiji alinifundisha kuwa picture always speakes louder than words
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...