Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uzinduzi wa Kampeni Za CCM - from ITV

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Superman, Aug 21, 2010.

  1. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #1
    Aug 21, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Wakulu;

    Naona kupitia Luninga ITV wanarusha Uzinduzi wa Kampeni za CCM Live
     
  2. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mh. John Chiligati alianza kwa kutoa ratiba. Kwa kweli umati ni Mkubwa .
     
  3. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #3
    Aug 21, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Banana Zoro / B band amemaliza kutumbuiza. Amemodify kidogo wimbo wake wa Zomba kuinadi CCM
     
  4. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #4
    Aug 21, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Viongozi wote wakuu wa CCM wapo. Mh. Kikwete; Shein; Karume, Bilal nk.
     
  5. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #5
    Aug 21, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,625
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Wasanii ni wengi tu, na rangi za chama zimetawala...kwa mtizamo wangu,hata Kikwete hajui aongee nini, nchi ipo katika njia panda, tungojee hotuba...
     
  6. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #6
    Aug 21, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Namwona Mzee Ruksa; Mzee wa Uwazi na Ukweli, Mama Maria Nyerere; Mawaziri wakuu wastaafu wote ndani ya nyumba.
     
  7. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #7
    Aug 21, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Sasa hivi Chege & TMK wanatumbuiza. Mgombea JK anawafurahia saaana!!
     
  8. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #8
    Aug 21, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Umati ni mkubwa sana. Kijani na Njano kila mahali mpaka wasanii na wao wamevaa. Vuvuzela kwa fujo.
     
  9. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #9
    Aug 21, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Sasa hivi naona TBC pia wanarusha Live! Mh. Chiligati anawakaribisha vijana kutoka Chuo Kikuu.

    Watafuatiwa na Albino . . .
     
  10. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #10
    Aug 21, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hawa vijana wa CCM wa vyuo vikuu wako kibao karibu 100. Wanaimba wimbo kama waliouimba wakati wa Mkutano Mkuu . . . CCM Kiboko yao.
     
  11. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #11
    Aug 21, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hawa vijana wanapunga kofia na mikono huku wakiimba apewe kura za ndiyo JK. wanapuliza Vuvuzela kwa fujo. Ila hailekei kama ni Wasanii au wako katika fani.
     
  12. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #12
    Aug 21, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Naona pia kuna mabango yanayohamasisha watu kukichangia Chama kupitia SMS
     
  13. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #13
    Aug 21, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Ndiyo ni mkubwa sana. Lakini kazi kubwa imefanyika kuwapeleka pale. Majira ya saa 4 asubuhi nilikuwa natoka Magomeni kwenda Chang'ombe, nilikutana na zaidi ya mabasi 8 hivi yakiwa yamejaza wafuasi wa CCM wakielekea kule. Sasa hapo sijui barabara zingine kuu kama vile Morogoro Rd etc.
     
  14. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #14
    Aug 21, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kijana Magida . . . Albino anapanda jukwaani kabla Marlow hajapanda . . . .
     
  15. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #15
    Aug 21, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Ngoja nione kama naweza kupost few pictures . . .
     
  16. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #16
    Aug 21, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0

    Hii yote inaonyesha kuwa CCM inaanza kupoteza umaarufu -- kwani bila mabasi (sijui wanakodi?) wanaweza kukosa watu wa kuhudhuria. By the way, I ask-- hivi Chadema nao wana mtindo wa kusomba watu kwa mabasi kwenye mikutano yao, au hujiendea wenyewe tu? Najua CUF pia hutumia Fuso usomba wahudhuriaji.
     
  17. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #17
    Aug 21, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    amejiaanda kwa mipasho mizito mizito,
    1. atazungumzia UDOM
    2. atazungumzia ushindi wa kimbunga wa mwaka 2005.
    3.atakihusisha chama na mambo yakufuata misingi ya baba wa Taifa
    4.Mwishini ataomba kura , atawata wanaccm wasilale hadi oktoba, atawaomba waungane, atawatoa hofu kina bashe kuwa chama kinaelewa matatizo yao.
     
  18. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #18
    Aug 21, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,464
    Likes Received: 2,464
    Trophy Points: 280
    Unavyoona wewe ni bendi gani ya mziki itashinda.
     
  19. 911

    911 JF-Expert Member

    #19
    Aug 21, 2010
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 660
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Kwa njia za kidemokrasia sio rahisi kutukomboa/kutukwamua...Not in a foreseeable future!!Watanzania wameridhishwa na maisha wanayoishi na huduma wanazopatiwa na serikali yao.
     
  20. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #20
    Aug 21, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,625
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    ni kama fiesta vile...Karume ukiangalia uso wake ni kama hayupo kwenye shughuli...JK anachekacheka tuuuu
     
Loading...