Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uzinduzi wa kampeni za CCM Arumeru now...

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Crashwise, Mar 12, 2012.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280

    Attached Files:

  2. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,151
    Likes Received: 3,693
    Trophy Points: 280
    komba atatumbuiza?
     
  3. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,444
    Likes Received: 893
    Trophy Points: 280
    utakuwa umeshapewa commission na Mwigulu. Tahadhara ya kutosha kwa mkeo crash
     
  4. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    kama kawa
     
  5. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #5
    Mar 12, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Shibuda keshawasili??
     
  6. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #6
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mkuu tunakutegemea kwa update, nipo hapa corner nirobi nimekutana na lori na cruisers zikitokea Monduli kuelekea Arumeru. Watu waliobebwa kwenye Lori wanaonekana wamechoka sana.
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Watakuwa wameambiwa kuwa "Chakula mtapewa hukohuko"
     
  8. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Uliona wapi uzinduzi wa CCM kuwe na magwanda?
     
  9. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #9
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Sasa si watakuwa wanasubiri kula tu? Ukizingatia Magamba wanakula baada ya shughuli.
     
  10. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #10
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Wamekata umeme mi nilitegemea kutizama kupitia TBC
     
  11. M

    Molemo JF-Expert Member

    #11
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Nasikia wanasombwa na malori tangu jana hadi leo.Wapo waliotoka Monduli,Loliondo mpaka wapare wapo.
     
  12. M

    Molemo JF-Expert Member

    #12
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Yaa nilisikia TBC wangejiunga tangu saa 8 mchana.
     
  13. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #13
    Mar 12, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nasikia Maalim Seif nae ndani ya Arumeru uzinduzi wa Magamba!
     
  14. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #14
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Viherere hawakosagi..hata hapa Bukoba waliondoka juzi kuja huko........eti ni wajumbe......mjue hao wanakuja kupewa shahada zilizonunuliwa kuwapigia kura Magamba.
     
  15. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #15
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Acha uchuro wewe lazima ujue formation za mpinzani wako ili ubadili strategy...za mashambulizi.........sasa wewe unataka tukariri tulichokiona kwetu CDM kisha tusiangalie the other side kuna nini? Wewe yawezekana ndo umekula cha Mwigulu ili utu demoralize. Muone kwanza Ntamaholo wewe..........okotolwa........nyanebe
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    mungi ukifanikiwa kupata picha ni vizuri sana...
     
  17. t

    thatha JF-Expert Member

    #17
    Mar 12, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    naona umeona uwahi kuanzisha thred ili uwe wa kwanza.
     
  18. t

    thatha JF-Expert Member

    #18
    Mar 12, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    watu ni wengi kweli kweli,wabunge mbali mbali wa ccm wamesambaa jimbo zima kata zote
     
  19. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #19
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mimi niko hapa maeneo ya mianzini imepita kenta wamejazwa wamama walovaa nguo za kijani na njano nao wanapelekwa kuzindua Arumeru...


    hawa nasikia wamezolewa maeneo ya ungaltd.
     
  20. t

    thatha JF-Expert Member

    #20
    Mar 12, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    nakwambia ni kijani kila mahali,kuanzia kikatiti hadi sanawari na philips
     
Loading...