Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uzinduzi wa kampeni wa CUF jimbo la Bukoba Mjini

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kaa la Moto, Sep 1, 2010.

  1. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Wakuu jumatatu tarehe 30.08.2010. chama cha CUF walizindua kampeini za uchaguzi mkuu jimbo la Bukoba mjini wakiongozwa na mgombea mwenza Mh. Duni kwenye uwanja maarufu wa mashujaa mjini Bukoba.

    Yaliyowakuta inabaki ni historia kwani walisuswa na wale waliodhani kuwa ni wanachama wao katika jimbo hilo. Maana waliohudhulia mkutano huo hawakuwa zaidi 100, pamoja na kwamba hata waliohudhulia wengi wanafahamika kama wanachama wa vyama vya sisi M na Chadema.

    Kwa uthibisho naunganisha picha zilizochukuliwa katika mkutano wenyewe.
    DSC_1061.JPG
    Picha hii inaonyesha Jukwaa lililo na waheshimiwa

    DSC_1062.JPG
    Picha hii inaonyesha jukwaa la waheshimiwa

    DSC_1063.JPG
    Hawa ndio walikuwa wasikilizaji wa hotuba ya mh Duni

    DSC_1064.JPG
    Hawa ni watu waliojiegemeza pembeni mwa ukuta unaozunguka uwanja wenyewe

    DSC_1065.JPG
    Na hii ni sehemu nyingine ya ukuta unaozunguka uwanja.

    Ebu angalia picha hizi hapa chini zikionyesha nini kilitokea siku Dr Slaa alipokwenda kutafuta wadhamini katika uwanja huo huo mwezi jana.
    DSC_2316.JPG DSC_2306.JPG
     
  2. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Haki Sawa Kwa Wote!
    Peoples Power!

    Kwa kuwa inaatuhumiwa kuwa CUF = Chama Cha Waislamu + Chama Cha Visiwani.
    Na kwa Kuwa Inatuhumiwa kuwa CHADEMA = Chama Cha Ukabila + Chama Cha Waislamu.

    Ni Miuhimu vyama hivi vifikirie kuungana hasa kwa 2015 ili waweze kushinda.

    Wakiungana CHADEMA + CUF = Chama Cha Wananch Wote Bila Kujali Dini wala Kabila, kitakachokubalika bara na Visiwani.

    Simple!
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    CUF ni Pemba tu! Haikuwa Ijumaa labda
     
  4. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Au umebana picha maana sidhani k ama mgombea mwenza anastahili adhabu hiii jamani ehheee
     
  5. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #5
    Sep 1, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Malunde-Malundi;1059389]Au umebana picha maana sidhani k ama mgombea mwenza anastahili adhabu hiii jamani ehheee

     
  6. e

    emalau JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2010
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 961
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 45
    Wanavuna walichopanda. Hivi CUF hakuna mtu mwingine mwenye mvuto zaidi ya Lipumba na Seif, Hawa watu washachoka ila wanashindwa kusoma alama za nyakati. Alipoulizwa kwa nini anagombea mara ya nne Lipumba alijibu kwamba anafuata nyayo za Abdulay Wade wa Senegal, sasa sijui anaona mazingira ya Tanzania na Senegal ni sawa au namna gani. Their influnce are fading
     
  7. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #7
    Sep 1, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mkuu Mchukia Ufiasai mbona mimi naona vijipicha vidogo, inawezekana kuvimaximize ili nione fresh
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Sep 1, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  9. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #9
    Sep 1, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Chungaji Maskhara haya, Huu ni Mkutano wa kampeni au ni Siku ya Gulio Katerero
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Sep 1, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Angalia bendera na vipaza sauti kwa mbele kabisa kwenye meza kuu utaona wazee wanakanzu na baraghashia zao!
     
  11. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #11
    Sep 1, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Si kweli kwamba nimebana picha lakini hali ndivyo ilivyokuwa.

    Nimeletewa picha hizo hata mimi nilishangaa sana. Kafu kwa jimbo hilo ilikwisha alipoondoka Wilfred Munganyizi Lwakatare.
     
  12. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #12
    Sep 1, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    NYU, sina utaalam mkubwa wa kuzifanya kubwa wakati na upload. Hata hivyo zina resolution kubwa. Asante Mchungaji Masa kwa msaada wako. Labda nitumie utaalam huo kwa PM ili next time niweke vizuri zaidi.
     
  13. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #13
    Sep 1, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    Ni rahisi, click hiyo picha ndogo, the copy image location halafu insert image from from Url
     
  14. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #14
    Sep 1, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Rev. Masa naona najaribu bila mafanikio. Give me more instructions please[​IMG]
     
  15. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #15
    Sep 1, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Paste hiyo link kwenye hiki kialama View attachment 13092
     
  16. K

    Keil JF-Expert Member

    #16
    Sep 1, 2010
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ningekuwa mimi ndio mgombea, ningeamua kubwaga manyanga mapema nisubiri 2015.

    Ushauri kwa wale wanaotaka kugombea kwenye uchaguzi wa 2015, wanatakiwa kuanza mikakati mwaka kesho Januari ikiwa ni pamoja na recruitment ya wanachama, kufungua matawi ya kutosha kwenye Jimbo wanalotaka kugombea na ikiwezekana kuanzisha sensitization programs plus civic education. Nina hakika after 5 yrs unapeta kuanzia kura za maoni mpaka uchaguzi mkuu (hapa ninaongelea vyama upinzani na hasa kwenye majimbo ambayo hayana matawi ya kutosha wala mwamko wa upinzani).

    May be tatizo linaweza kujitokeza iwapo vikao vya juu vinaweza kukata jina la mhusika. Maana sometime huwa kuna free riders wengi sana, wakishaona jimbo fulani lina mwamko wa kutosha wataanza kujikomba makao makuu ili wapitishwe majina yao kugombea na ilihali mtu aliyefanya kazi ya kukiimarisha chama jimboni anatupwa pembeni.
     
  17. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #17
    Sep 1, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  18. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #18
    Sep 1, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    MF usiache kunipa thanks!
     
  19. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #19
    Sep 1, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Rev nashukuru sana naona nimefanikiwa. Ubarikiwe kwa jitihada zako za kunifundisha.
     
  20. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #20
    Sep 1, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Mchungaji ebu angalia hii uone tofauti
    [​IMG]
     
Loading...