Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uzinduzi wa kampaini ccm walenga kupima speed ya cdm

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by NGENDA NGOLOMA, Mar 11, 2012.

  1. N

    NGENDA NGOLOMA Member

    #1
    Mar 11, 2012
    Joined: Feb 18, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika hali isiyotarajiwa wengi, inadaiwa kuwa uzinduzi wa kampaini wa CCM umelenga kuvutia pumzi na makakati wa kuwasoma wapinzania wao wa kisiasa CDM.Hayo yamezihirishwa na kubadilikabadilika kwa ratiba ya Uzinduzi wa Kampaini wa CCM ambao ulitarajiwa kuanza tarehe 9 kabla ya kubadilishwa na kuwa jumatatu ya tarehe 12 machi.
     
  2. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mpime msipime; bila wizi wa kura hamikamati CDM
     
  3. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    itawachukua muda kuijua CDM!
     
  4. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,120
    Likes Received: 11,380
    Trophy Points: 280
    kuitetea CCM inahitaji uwe na akili ya maiti.
     
  5. Baba Imani

    Baba Imani Member

    #5
    Mar 11, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Mpime speed, mgombea mnae? Acheni longolongo. Huyoooo mkenya ameamua anaoa!
     
Loading...