Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uzinduzi wa CHADEMA Arumeru: Haijawahi kutokea - WAMERU wasema kesho watatoa UTABIRI WA NANI MSHINDI

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by chachana, Mar 9, 2012.

  1. c

    chachana Member

    #1
    Mar 9, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    - Mkutano kurushwa LIVE na STAR TV na pia kurushwa LIVE kupitia Internet CHADEMA TV (Online)
    - Maandamano ya kufa mtu - Kutoka njia mbili: USA river na KIKATITI.
    - HELCOPTER (CHOPPER) mwanzo mwisho
    - WASHILI na WAZEE wote kuhudhuria na kumtamka rasmi mgombea wa CHADEMA Joshua Nassari kuwa ndio chaguo lao
    - Hivi sasa Watu kutoka pande zote za jimbo la meru wanaanza kufika USA kwa ajili ya uzinduzi
    - Wapiganaji kutoka Karatu, Longido, Moshi, dodoma, Zanzibar, DSM na maeneo mengine wameshafika na wengine kufika kesho kujiunga na kambi
     
  2. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,105
    Likes Received: 470
    Trophy Points: 180
    Piiiipooooozzz.....
     
  3. Godlisten Masawe

    Godlisten Masawe Verified User

    #3
    Mar 9, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chadema ni nomaaa, tunashambulia kotekote, aridhini vs angani, naona magamba wamesoma alama za nyakati wameamua kusogeza mbele ratiba yao ya ufunguzi mpaka jumatatu tarehe 12, ha ha ha ha h h ha
    Hakika uchaguzi huu utatoa fundisho kwa magamba. Lets wait
     
  4. 1

    19don JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    pooooooooooooooooooooooooooooooooweeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeer
     
  5. mchina mweusi

    mchina mweusi Member

    #5
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anakwenda pale nassari,,,nassari na mpira huuuuuuuuuuuyooooo anampiga tobo gamba nassaaaaaaaaaaaaaaaaaaari........
     
  6. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,221
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    wakati umewadia wa kupata viongozi na sio watawala
     
  7. m

    mwelimishaji Member

    #7
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkutano tuhudhurie na tuwe makini tusije tukafanya kosa la kutsababisha mtu kuwekwa ndani kwani wabaya wetu hutafuta vya kuegemea.
    • Tusimtukane wala kumchokoza mtu
    • Tusifunge barabara
    • Tusilewe
    • Tusibeze chama chochote lakini tuseme ukweli
    • Tushangilie kwa hamasa kubwa
    mwisho tunza kadi yako ya kura na usikubali kununuliwa kwani nasikia CCM wamejipanga kuwahonga mawakala wa CDM laki 5 ili kura zibadilishwe. Tusikubali mtu atununue ili atutese.
    Asiye na kadi hakikisha unatoa elimu nzuri kwa mwenye kadi.
    HATUTAKI KUPINDULIWA TUNATAKA DEMOKRASIA NA MAENDELEO.
     
  8. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Igunga na uzini ilikuwa hivi hivi .
     
  9. Godlisten Masawe

    Godlisten Masawe Verified User

    #9
    Mar 9, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimempigia jamaa wa star tv kaniakikishia kuwa crew ya live coverage ipo njiani inaelekea Arusha hivi sasa, yaaani kesho ni LIVE bila chenga, kesho Arumeru Mashariki patakua hapatoshi. Viva Chadema.
     
  10. T

    Tata JF-Expert Member

    #10
    Mar 9, 2012
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,238
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    Chadema mmeanza tambo zenu. Hatutaki kusikia mambo ya kuchakachuliwa mbele ya safari. Badala ya kujipanga kusimamia na kulinda kura zenu nyie mnakazana kushabikia umati wa watu.
     
  11. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #11
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Habari zenu wana-JF,

    katika kuonyesha chama cha chadema kimejipanga vyema kwenye kampeni za Arumeru Mashariki licha ya mipango mingine mingi kukaa vyema Uzinduzi wa kampeni utakao fanyika Usa river kwenye uwanja wa shule ya msingi Leganga utakaofanyika kesho(Tarehe 10-09-2012) utarushwa moja kwa moja na kituo cha startv cha mjini mwanza lengo kuu ni kuhakikisha watu wote waliko nje ya mikoa jilani na nje ya nchi wanapata kufatilia kampeni hizo...

    mkutano huo utakao tanguliwa na maandamano yatakao anzia Shangarai na mengine yakianzia KIA mpaka Leganga utaanza kurushwa hewani kuanzia saa tisa alasiri mpaka saa kumi na mbili jioni...kwa wale milioko mbali au nje ya Tanzania au kwa wale ambao hawataweza kufika kwenye uziduzi huo tupieni macho kwenye kituo cha Star Tv.

    Imethibitishwa na kampeni mejana Kamanda vicent Nyerere pamoja na mbunge mtalajiwa Joshua Nasari.


    Na wasilisha
     
  12. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #12
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Nimeongea na mgombea ni kweli Star TV wanarusha live kuanzia saa tisa na nusu hadi saa kumi na mbili
     
  13. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #13
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Nimeongea na kamanda Godbless lema,nae kathibitisha kuwepo
     
  14. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #14
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
  15. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #15
    Mar 9, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    nna wasi wasi na ngeleja kesho. lazima fitna zitembee, mtanambia kesho.
     
  16. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #16
    Mar 9, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Halafu kisingizio chao ni kwamba kwani hamuoni siku hizi kila siku Umeme lazima ukatike? Kwa hiyo si hoja kwa siku hiyo umeme kukatika. Magamba wanagoma tu kuingia kaburini lakini walishajifarikia zamaaani!!
     
  17. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #17
    Mar 9, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kesho itakuwa funika USA RIVER
     
  18. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #18
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Nami nathibitisha,pamoja machalii angu,sisi hatukodi malori ya kubeba wameru toka ndoombo na ulong'a,they come themselves
     
  19. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #19
    Mar 9, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Tanesco mpo!! play your part yasije wakuta yaliyomkuta Tido Mhando
     
  20. W

    Wakurogwa JF-Expert Member

    #20
    Mar 9, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 216
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Majivuno haya hata Igunga ilikuwa hivi hivi.Tusubiri tuone usihesabu vifaranga kabla ya kutotolewa Mkuu!!
     
Loading...