Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uzinduzi wa CCM jumatatu utakuwa live TBC

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by DOMA, Mar 10, 2012.

  1. D

    DOMA JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Kuna tetesi kwamba uzinduzi wa Ccm siku ya jumatatu utarushwa live na television ya taifa Tbc.
    Source. Jamaa yangu ndani ya Tbc
    my take: kama uchaguzi huo utarushwa live na tbc wakati leo hawajarusha ufunguzi wa chadema basi itaendelea kuleta tafsiri mbaya zaidi katika taasisi hiyo ya serikali
     
  2. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wa*****i tu hao,uwa siangaliagi huo uchafu kabisa,kama station zote zitakua off air na ikabaki tbc ei bora nikasikilize sauti ya kunguru nje!
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Nashukuru siku hiyo TV Nitakuwa busy na cartoon network
     
  4. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,026
    Likes Received: 3,591
    Trophy Points: 280
    umenikumbusha jambo la maana sana mkuu!!!!
     
  5. BABU CHONDO

    BABU CHONDO JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 857
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwani hujui ni yakwao hy TV.
     
  6. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Napanga hujuma dhidi ya TBC..nyie mtasikia tu.WANATUCHEFUA NA KODI ZETU
     
  7. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Moja ya hujuma ni kupiga kampeni watu wa arusha wachache wanaoangalia waipotezee,dar najua hawaijui kabisa
     
  8. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #8
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    TBC haina tena mvuto, labda wangetumia Clouds.
     
  9. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #9
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,026
    Likes Received: 3,591
    Trophy Points: 280
    Nakuaminia kiongozi wa kiroho!
     
  10. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #10
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii tbc ni ya kise...nge tu
     
  11. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #11
    Mar 11, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    hivi nchi hii sijui ikoje...tokea lini idhaa ya taifa ikashabikia mambo yenye maslahi siasa!...
     
  12. M

    Mgaza jm Member

    #12
    Mar 11, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mhhh kazi sana tu, kama watalipia air time sidhani kama kuna tatizo
     
  13. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #13
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,711
    Likes Received: 1,720
    Trophy Points: 280
    CCM wanapenda sana DEZO, haiingii akilini kwa nini wasilipie matangazo kama CDM waanze kukurupukia li Tv la taifa lililopoteza mvuto. Ndio maana viongozi wote wa CCM ni waumini wa kutembeza bakuli kwa wazungu badala ya kutumia rasilimali, dezo syndrome inawatesa
     
  14. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #14
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    tehe tehe..thanx kamanda karibu tibet
     
  15. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #15
    Mar 11, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Silo live TBC bali ni ive CBC yaani (CCM Broadcasting Cooperation)
     
  16. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #16
    Mar 11, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kuangalia/kusikiliza TBC ni sawa na kula k.i.n.y.e.s.i cha mtu!
     
  17. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #17
    Mar 11, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 378
    Trophy Points: 180
    i hate this f***ing station. Hypocrites
     
  18. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #18
    Mar 11, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Mimi sina TV mtanieleza yatakayo jiri huko wandugu
     
  19. CHEMPO

    CHEMPO JF-Expert Member

    #19
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Bila shaka taarifa ya saa mbili watatueleza kuwa pilau itakuwa na nyama za ngombe au mbuz....wahakikishe hiyo j3 lipilau lisiwe na chumv nyingi
     
  20. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #20
    Mar 11, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,997
    Likes Received: 1,921
    Trophy Points: 280
    Tatizo watu wa JF live coverage wote ni Chadema! Edson,Crashwise n.k! Itabidi Ma.gamba wamtume Marin hassan humu JF kupost Live!!
     
Loading...