Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uzinduzi wa album 'Sifai" ya TID Bills

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lucchese DeCavalcante, Dec 31, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
     

    Attached Files:

  2. Kahema

    Kahema JF-Expert Member

    #2
    Dec 31, 2010
    Joined: May 21, 2010
    Messages: 201
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    album ni ya taarabu au?
     
  3. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #3
    Dec 31, 2010
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Shabaaaashi...hapo zinapwita tu...puuf puuffy
     
  4. N

    Ninkwenda Member

    #4
    Dec 31, 2010
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 39
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hii kweli Taarabu. Duh!
     
  5. myao wa tunduru

    myao wa tunduru JF-Expert Member

    #5
    Dec 31, 2010
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 614
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    katika watoto wa bongo flava ambao walikuwa wananikosha katika muonekano wa kimavazi ya kinyamwezi alikuwa huyu TID kwakweli alikuwa anawabururuza sana wenzake ila miaka ya karibuni naona kapoteza mwelekeo wa pamba ameanza kuonekana kama mzaire..nahisi fally ipupa kamuharibu!
     
  6. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #6
    Dec 31, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Naona n Frank Mtao hapo ana kitu cha ukweli
     
  7. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #7
    Dec 31, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hawa watoto huwa wanatoka kwao, saa kuwaweka hapa si kuwasemelea kwa wazazi wao?
     
  8. Dadii

    Dadii Senior Member

    #8
    Jan 1, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 142
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    NI kweli Frank anakitu cha ukweli ila tutaishia kutambulisha kwenye club tu kule kwetu ismani hawawzi kutuelewa...... na style za vichupiiiii!!!! haya bwana ndo vioo vyetu vya jamiii!!
     
  9. Dadii

    Dadii Senior Member

    #9
    Jan 1, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 142
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Uzinduzi wa sifaii kwenye bongo flever ..... nafaaa kwenye kidole juuu
     
  10. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #10
    Jan 1, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 10,270
    Likes Received: 4,938
    Trophy Points: 280
    TID si alifungiwa Bills baada ya mtafaruku wawke na Hasheem? Vip aliyekuweko atupe tathmini ya mahudhurio, make siku hizi mahudhurio Bongo Fleva yameshuka kiasi cha kuchanganya taarab taarab ili watu waburudike kidogo.
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Jan 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,725
    Trophy Points: 280
    [​IMG]


    huyo wa kushoto mwenye t shirt nyeusi ni demu? au? kama ni demu basi dada zetu wana undo go evolution
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Jan 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,725
    Trophy Points: 280
    kachubua kiganja cha mkono mmoja??[​IMG]
     
  13. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #13
    Jan 1, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Dunia imekwisha mie sina hata la kuchangia tuombe Mungu
     
  14. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #14
    Jan 1, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,606
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    He came from long way, kwel ni Top in Dar! Nilikuwa nasikiliza interview clouds fm mchana kabla hy launch ya Sifai album, anastahili pongezi ingawa kwa kweli wanahtaji support ya kuzuia kuibiwa kazi zao! .
     
  15. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #15
    Jan 1, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Khaaa iyo mijimama hahha haha sina lakuandika'

    Ila TID mbona umewavalisha madensa wako wa kiume masweta jmni na joto la bongo kuchangia na kucheza mziki mhhh,

    Hongera sn
     
  16. m

    maggy mushy Member

    #16
    Jan 1, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lakini wana jf wenzangu frank mtao mbona km kalala?au hataki kuona ay akimpa mkono hicho kipusa?
     
  17. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #17
    Jan 1, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    Hapa nawaona maharusi watarajiwa ambao send off inafanyika kesho 02-01-2011, Elizabeth na Kevin ambaye kaficha sura na mkono. I like the couple
     
  18. SHUPAZA

    SHUPAZA JF-Expert Member

    #18
    Jan 2, 2011
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 549
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wabongo kwa shangwe hatujambo ,wote hawa wanalalamikia katiba sijui inawazuia nini kwenye
    mambo yao haya
     
Loading...