Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uzezeta wa viongozi,wasomi wa kitanzania !

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kipindupindu, Mar 4, 2011.

  1. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kuna wimbi kubwa la viongozi wa kisiasa na wasomi wa kitanzania kuingizwa mjini na watu wanaojidai kutoa tiba mdala.
    Imekua ni kawaida kusikia mtu anatibu na kumaliza kabisa magonjwa sugu kama kisukari,vidonda vya tumbo,ukimwi n.k
    mbaya zaidi watu wa kwanza kufika kwa waganga hawa ni viongozi wakubwa serikalini,wasomi wenye degree zao na wafanyabiashara wakubwa.

    Huu ni ulimbukeni wa hali ya juu,yani kweli hamjui kama mnatapeliwa?kisomo chenu hakijawakomboa kabisa!
    Najua baadhi yenu mpo humu jamvini,jirekebisheni jamani.
    Nawasilisha;
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hii yote ni kuabudu ndumba!
     
  3. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    inakera mno!
     
  4. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kama viongozi wanaamini katika tiba hizi ni vipi wataweza kuimarisha sekta ya afya nchini?
     
  5. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nadhani sasa mliokwenda kwa babu mmeanza kuelewa ukweli juu ya tiba hiyo.
     
  6. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #6
    Mar 25, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ngumu sana kwa watu waliokwisha kata tamaa kuelewa!
    Ni vigumu sana kwa watu waliozoea kuamini kila jambo wanaloambiwa kuamini kinyume na lile wasilotaka!
    Sidhani kama inawezekana kwa anaejua kwamba anafanikiwa kutokana na maprofesa wa ndumba akakubali kwamba mafanikio yanatokana na bidii yake ya kazi................>>>>>
    Tuwasomeshe watoto wetu kwa bidii kubwa kabisa ili wasije wakarithi ujinga kama huu tulionao leo!
    Maana kukubali haya yanayotokea sasa nao ni UFISADI, tena UFISADI MBAYA KABISA WA NAFSI ZETU.
     
  7. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #7
    May 29, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Siri itafichuka kwa nini askofu laizer alitoa support kwa hii tiba ya babu.askofu huyu ni msomi lakini tamaa yake ya fedha imemfanya kutetea ulozi.
     
  8. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #8
    May 29, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mtoto umetumwa eeeh, hebu pisha nisikupamie huko, acha watu tukapige kikombe, tukitapeliwa itakupunguzia nini kwendraaaaaaa.
     
  9. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #9
    May 29, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    acha ushuga mami wewe!
     
  10. mchapa shughuli

    mchapa shughuli JF-Expert Member

    #10
    May 29, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 442
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 60
    Tiba ya babu imeonesha kufeli nini..kweli kazi ipo
     
  11. Uda

    Uda JF-Expert Member

    #11
    Jul 23, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 730
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nadhani ukweli umedhihirika au uko mbioni kuthibitika!
     
  12. Gwamahala

    Gwamahala JF-Expert Member

    #12
    Jul 24, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 3,211
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    Babu kawaingiza mjini watu kibao hapa TZ na nje ya nchi.Najua ni ngumu kwa watu wengi kuukubali ukweli huu ila ndo hivyo tena mmeshaibiwa kwa wale ambao mlishakwenda huko.Time will tell what will happen hapo baadaye...
     
  13. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #13
    Jul 24, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Mimi nadhani babu anastahili kukamatwa na kufunguliwa mashtaka!
     
Loading...