Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uzembe mkubwa serikalini(webiste)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Saint Ivuga, May 21, 2012.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,710
    Trophy Points: 280
    Nimeingia kutafuta data na updates ya kabineti ya Tanzania ..nimekuta hakuna kitu ..sijui kila siku wanavyoendaga kazini na kukalia makompyuta yao wanafungua nini , ku badilisha tu data ni kitendo cha ku kopy na ku paste lakini hawataki..i wonder... wakifukuzwa kwa uzembe wanakuja na mistari ya bible utafikiri ni wahubiri.

    source:Official Website for The Government of Tanzania
     
  2. Companero

    Companero Platinum Member

    #2
    May 21, 2012
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,710
    Trophy Points: 280
  4. Mbelwa Germano

    Mbelwa Germano JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 789
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa ufahamu wangu si kila data itakaa kwenye website,km una ihitaji ni vema ukawasiliana na ofisi husika then naamioni watakupatia
     
  5. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Tabu kweli nchi hii........

    Hata mabadiliko ya mawaziri ni data isiyoweza kupatikana kwenye website?
    :smash:
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,710
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo inabidi nimpigie waziri husika simu ili anitumie ama atanitajia ama ? manake e mail hawawezi kujibu ama labda nao hawajui majina kamili ya mawaziri wateule.
    ony in Tanzania
     
Loading...