Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uzembe kwa Wabunge wa CHADEMA 2010-2015

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kachanchabuseta, Jul 19, 2011.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nimekuwa nikifatilia bunge kwa muda mrefu sasa lakini
    nasikitika na kuumia baada ya wabunge wa CHADEMA kuwa wazembe na sio wadadisi na wazembe wakutafuta mambo
    Je hiki ni kizazi cha digital? wakati mwingine namkubali Slaa muda wote bungeni anabeba mkabulasha ya ushahidi lakin sasa
    hivi zitto na mbowe wanaenda kwa mtindo wa IPAD

    Je kweli hawa ndo wabunge wetu? mbona wamekuwa wazembe kudadisi mambo?
    Enzi za slaa ukiangalia Meza yake wakati yuko bungeni imejaa documnet za kufa mtu
    sasa hivi ukiangalia meza za hawa jamaa kuna simu na notebook tu basi
     
  2. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Kwani kujaza makaratasi mezani ndio kuwa mdadisi acha hizo.
     
  3. N

    Noel Medard Member

    #3
    Jul 19, 2011
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani sio uzembe ila ni staili yao coz wa2 hawafanani!cha kuangalia ni uwezo wa kuwasilisha hoja za msingi na kutetea maslahi ya taifa na sio kuwa na makabrasha,hata hivyo document na evidence zao zipo ktk softcopy sio kbeba makaratasi kama 2po zama za kina Karl Max.
     
  4. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wewe lazima ni cdm!
     
  5. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ndo unakuwa na evidence za kutosha wew uona wabunge wa chdama wanaenda na pen na notibook?
    \
     
  6. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mh!pasua kichwa!!napita!
     
  7. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    nawasadia wabunge wa cdm maana wamekuwa wazembe saaaana
     
  8. A

    AZIMIO Senior Member

    #8
    Jul 19, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 188
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huna jipya kajipange.
     
  9. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #9
    Jul 19, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kule walipokuwa wanapata hizo data hazipo tena, jamaa wameziba mirija yote
     
  10. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #10
    Jul 19, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    suala la msingi ni kuwasilisha hoja .. maana atakachoeleza hapo bungeni hakifiki hata kurasa hamsini sasa abebe makabrasha mengi ya nini
     
  11. Jean chill

    Jean chill Member

    #11
    Jul 19, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 69
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Mkuu notebook uzionazo zaweza kubeba document za miaka 10 au zaidi. Je, unafikiri wakiamua kizibeba kamahard copy docu za miaka 10 au zaidi zitakaa wapi pale?


    Hayo ni maamuzi tu, na wala usifikiri kuwa Dr Slaa alikuwa akitegemea hardcopy data, la hasha, alikuwa na softcopy pia!
     
  12. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #12
    Jul 19, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    New technology.
     
  13. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #13
    Jul 19, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    sasa mbona siku hiz wameufyata?
     
  14. fikramakini

    fikramakini JF-Expert Member

    #14
    Jul 19, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wameiba kina nani? Unataka kusema waraka kama ile barua ya Katibu mkuu nishati na madini, mh. aliiba akaileta bungeni?
     
  15. O

    Omr JF-Expert Member

    #15
    Jul 19, 2011
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    oyaa soma vizuri , kuna tofauti kati ya kuiba na kuziba
     
  16. mchuziwanyoka

    mchuziwanyoka JF-Expert Member

    #16
    Jul 19, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 374
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    h
    ata mimi nashangaa mara leo zito anaonekana mzuri mara kesho mbaya sasa haieleki msimamo wa chama
     
  17. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #17
    Jul 19, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Jeykey umezungumza vizuri sana!
    Nakumbuka ishu zote za kuikosoa serikali wapinzani ndio walikuwa mstari wa mbele. Siku hizi hamna kitu kabisa. Imagine kama ishu ya Jana ya Katibu mkuu wa wizara ya Nishati na Madini. Nilikuwa sitegemeii iibuliwe bungeni na mbuge wa CCM! Hii inaonyesha kuwa wabunge wa CCM wamekuwa makini kufuatilia utendaji wa serikali.
    Wapinzani bado wamelala.
     
  18. mbogo31

    mbogo31 JF-Expert Member

    #18
    Jul 19, 2011
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 649
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Chadema sio ccm, ccm wao kusifia tu.

    Chadema; mtu akifanya vizuri anastahili sifa akikosea anakosolewa pia.
     
  19. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #19
    Jul 19, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 135
    Akili za akina Nape hizi za Personality attacks mh .Poleni nyie badala ya kukata issue mnaleta umbeya
     
  20. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #20
    Jul 19, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Una hang over za kwenye harusi ya Mdogo wake Ikulu.
     
Loading...