Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uzembe huu ni hatari.

Discussion in 'Jamii Photos' started by Indume Yene, Feb 28, 2011.

  1. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    watanzania wenzangu,
    Tumeshuhudia ajali kadhaa ambazo zimesababishwa na uzembe wa viongozi wetu. Mfano ni kama vile ulipukaji wa mabomu kule Mbagala na Gongo la Mboto. Habari za uhakika ni kuwa ulipukaji wa mabomu hayo yametokana na uzembe wa serikali kushindwa kutoa fedha kwa ajili ya kuyaharibu hayo mabomu yaliyokuwa yamekwisha muda.

    Serikali inadai hakuna pesa lakini kila leo kuna semina za wabunge na maofisa wa serikali huku wananchi wanapoteza maisha na mali zao kwa uzembe wa serikali na hakuna anayewajibika.

    Hii picha inaonyesha uzembe mwingine. Mpaka pale ajali itakapotokea kwenye kiwanja cha ndege Iringa, ndipo serikali itashtuka na kushughulikia hilo tatizo. Jionee mwenyewe.

    [​IMG]
     
  2. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,782
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Bongo mwendo mdundo!
     
  3. czar

    czar JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 340
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sasa fire ndo hiyo pickup au? Kweli vipaumbele tumbo kwanza.
     
  4. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #4
    Feb 28, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,451
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Pole sana Mkuu! Your observation is very true. shida kubwa ktk hii TZ yetu ni kwamba watu (viongozi) wamejiwekea mfumo usio rasmi wa kuwa reactive tu na sio kuwa proactive kwa makusudi ili kujinufaisha wao na familia zao. Just look around its every where, umeme, elimu mabomu you name it! Utasikia kina cha maji Mtera kimeshuka etc, etc
     
  5. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #5
    Feb 28, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wabongo tunafanya utani kwenye kila kitu.... halafu ikitoa matatizo tunaanza kusingizia ni mipango ya mungu!!!!:A S 13:
     
  6. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #6
    Feb 28, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hiyo ndiyo fire brigade au ni dharura tu? Ka ni fire basi kuna haja ya kutafuta uhuru wa tanganyika kwani mkoloni bado yupo na anachuma na kwenda kuwekeza kwao.
    Najiuliza kila siku hii ccm ni chama cha nchi gani kilichokuja kutawala tz?
    Kinachuma na kupeleka kwao.
     
  7. P

    Pomole JF-Expert Member

    #7
    Feb 28, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    halafu hiyo ndege ni ya serikali,napenda nikoke moto hapohalafu waseme ni mpango wa mungu!!!Hivi vichekesho yani huyo njemba mmoja ndo atazima moto kweli???Narudia tena wa tz tunapenda kufuata kanuni za polisi badala ya za wapelelezi/makachero yaani tunapenda kuchunguza tukio likishatokea(polisi) badala ya kulizuia(makachero)!!!tunaishi kwa kudra tu...
     
  8. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #8
    Feb 28, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mtu kama umempa majukumu ya kufanya na asifanye, kuna mawili.....aidha kumfanyisha kwa lazima au kumuondoa na kuweka mwingine. I'm not sure what mode is better than the other.
     
  9. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #9
    Feb 28, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Tumezoea au tumeendekeza mwendo mdundo?
     
  10. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #10
    Feb 28, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    kumbuka na Shinyanga pia yamelipuka,
    hao jamaa huwa hawajali maslahi ya jamii hata siku moja
    mpaka wawe ousted tu ndio watashika adabu wanadhania wananchi tuna raha nao tena
     
  11. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #11
    Mar 1, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Kikosi cha zimamoto Uwanja wa ndege??????????? :laugh::laugh::laugh::laugh::laugh::laugh::laugh::laugh::laugh::laugh::laugh::laugh::laugh::laugh::laugh::laugh::laugh::laugh::laugh::laugh::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2:

    Dah, nimechoka kukasirika sasa................
     
  12. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #12
    Mar 1, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hapo ni nduli kukaye ya nene jamani historia ya uwanja huo hauna zimamoto ni miaka mingi sana kwa sasa huwa wanaleta zimamoto toka mjini pale tu mkuu wa nchi anapokuja kwa ziara za kitaifa iringa!!!!kuna uhuni ina maana huu uwanja wa ndege hauingizi fedha za kutosha kununua zimamoto?na hiki kiwanja kipo chini ya nani?achukuliwe hatua huwezi kunambia hiyo gari imechoka hivyo eti ukaita ni zimamoto sidhani angalia na mitungi yenyewe hata scudo ingiungua haizimi hiyo!
     
  13. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #13
    Mar 1, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Tanzania tunajifunza kutokana na majanga wala msishangae
     
  14. I

    Idofi JF-Expert Member

    #14
    Mar 1, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 60
    jamaa ana fire extingusher kwenye pickup hii kali ya dunia
     
  15. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #15
    Mar 1, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    JK amekiri kwenye hotuba yake iliyolenga tumuonee huruma kuwa toka enzi za Nyerere-Mwinyi-Mkapa na hata sasa CCM imeshindwa kutatua matatizo bali wanaendelea kuyatatua.
     
  16. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #16
    Mar 2, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Na ndege ya jk ikija watumie hiyo zima moto :mullet::mullet::mullet:
     
Loading...