Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uzembe Gereral Hospital Dodoma

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Malolella, Jul 17, 2012.

  1. M

    Malolella JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 368
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kitengo cha huduma ya mafaili kwa wagonjwa wa marudio hospitali ya rufaa Dodoma kina uzembe uliokithiri. Nimefika hapa tangu asubuhi faili halionekani. Mgonjwa anatakiwa kutolewa nyuzi baada ya kufanyiwa upasuaji lakini faili halionekani. Nusu ya wagonjwa mafaili hayaonekani. Chumba cha kutoa nyuzi wanataka faili. Mpaka sasa wagonjwa wamelala akiwemo ndugu yangu hawajui wafanye nn. Huu uzembe wa kitengo hiki hauvumiliki. Wahusika chukueni hatua haraka...manesi wanakiburi tena wavivu wa kupindukia.
     
Loading...