Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

uzee

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by sugi, May 17, 2011.

  1. s

    sugi JF-Expert Member

    #1
    May 17, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    nilimuuliza babu yangu uzee ni nini?
    Akanijibu!
    Uzee ni pale unapoambiwa na mpenzi wako"honey tupande chumba cha juu tukafanye mapenzi!"
    Wewe unajibu"hapana switi siwezi kufanya vyote viwili kwa pamoja!
    UZEE NI NINI?
     
Loading...