Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uzee wanijia

Discussion in 'Entertainment' started by kasimba123, Jul 1, 2010.

  1. k

    kasimba123 JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2010
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 1,160
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Uzee kitu adhimu, huo ninauingia
    Ujana sasa adimu, Shabani aliusia
    Maungoni mwangu humu, uzee unanijia,
    Na miye nakusalimu, mgeni wangu uzee!

    Mbali ninamuachia, rafiki yangu ujana,
    Miaka inakimbia, ya leo siyo ya jana,
    Nabaki nakumbukia, nilipokuwa kijana
    Na miye nakusalimu, mgeni wangu uzee!

    Shabani aliandika, kaulilia ujana,
    Ni vipi unamtoka, kashindwa kuung’ang’ana,
    Meno yalimdondoka, na nguvu tena hamna,
    Na miye nakusalimu, mgeni wangu uzee!

    Taratibu waingia, uzee wabisha hodi,
    Siwezi kuukimbia, hata niwe mkaidi
    Hata nikitukania, ndivyo napigwa baridi,
    Na miye nakusalimu, mgeni wangu uzee

    Mvi sasa zanijia, nimejaribu kung’oa
    Kidevu zasalimia, na miye nazichomoa,
    Nikitoa zazidia, nami nazidi kutoa!
    Na miye nakusalimu, mgeni wangu uzee!

    Mapensi nayaachia, na macheni ya shingoni,
    Hereni nilivalia, kwenye sikio jamani,
    Mwendo nilibadilia, nilivyonesa njiani,
    Na miye nakusalimu, mgeni wangu uzee!

    Niliwapata mademu, tena wengine kwa zamu,
    Nikaitwa mtaalamu, wa mambo yale matamu
    Sasa yanitoka hamu, nanyimwa hata salamu!
    Na miye nakusalimu, mgeni wangu uzee!

    Nilenda nilipotaka, wasiponitaka nilenda,
    Sikuwa na hata shaka, ati mtu kunidunda,
    Leo naogopa paka, ninavutwa kama punda,
    Na miye nakusalimu, mgeni wangu uzee!

    Mwendo wa kudemadema, nikishika natetema,
    Uso umenikunjama, natembea nikihema,
    Magoti nayo yauma, uzee si lele mama!
    Na miye nakusalimu, mgeni wangu uzee!

    Kumbe maisha ni hivi, uzee haukwepeki,
    Ninazikubali mvi, hata kama sizitaki,
    Uzee siyo ugomvi, ujana haushikiki,
    Na miye nakusalimu, mgeni wangu uzee!

    Kweli nilifurahia, enzi zile za ujana,
    Kamwe sintoyarudia, yalopita naagana,
    Uzee nakumbatia, kwani lingine hakuna,
    Na miye nakusalimu, mgeni wangu uzee!

    Nasubiri wajukuu, nione na vitukuu,
    Nakunja miguu juu, na mshukuru Mkuu
    Kuona umri huu, enzi hizi ni nafuu,
    Na miye nakusalimu, mgeni wangu uzee!
     
  2. B

    Bawa mwamba JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2010
    Joined: Mar 19, 2010
    Messages: 352
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    we si shairi la mwanakijiji hilo sasa unalipost kama lako,...lol
     
  3. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2010
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    He kumbe!!!:A S tongue:
     
  4. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #4
    Jul 2, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,471
    Trophy Points: 280
    labda ndio katika kuhusudu huko! nimemsamehe
     
  5. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,077
    Likes Received: 9,784
    Trophy Points: 280
    Busted lol!
     
  6. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #6
    Jul 2, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Husuda ni kitu kibaya mtu kuwa nayo.
     
  7. k

    kasimba123 JF-Expert Member

    #7
    Jul 11, 2010
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 1,160
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    shairi hili nimelipost kwa sababu yaliyoandikwa humu yananifanya kila mara nilisome shairi ijapokuwa sikuomba ruhusa kwa mwenyewe lkn shukrani kwa msamaha
     
  8. B

    Bawa mwamba JF-Expert Member

    #8
    Jul 11, 2010
    Joined: Mar 19, 2010
    Messages: 352
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    msemakweli achaguliwa kuwa diwani.,..
     
  9. p

    phenomena Member

    #9
    Jul 12, 2010
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    He kumbe
     
  10. M

    Mundu JF-Expert Member

    #10
    Jul 12, 2010
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Diwani ashika tama
     
Loading...