Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uzalendo wangu Mashakani!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Gagurito, Feb 22, 2012.

  1. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Naipenda nchi yangu kiasi ambacho ni zaidi ya zaidi na nina uhakika Mungu ni shaidi katika hili. But kwa hali ya maisha (kiuchumi), kisiasa na kiuongozi ilivyo inanifanya nikate tamaa. Wananchi tumepuuzwa, hakuna kiongozi anaye wajibika kwetu. Mfumuko wa bei umekua ni tatizo kwa kila tufanyacho. Imefikia hatua sasa nipo njia panda juu ya uzalendo wangu coz nahis mapenzi yangu kwa nchi hii yamebakwa na wachache ambao muda wote wanatuboa kwa matendo yao ya hovyo, kwa hali hii uzalendo wangu nauweka rehani, nipo mashakani.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    We, kaa kimya!
    Unawachokoza mafisadi eeh!...hujui wana hasira sana?
    Utawekewa Pollonium-210 wewe!...na kwa nafasi yako huwezi hata kupelekwa India kutibiwa...utaishia kulalama kitandani kwako hapo hapo kijijini kwako Kizimkazi Mabwepande!
    Na sisi hatukawii kuandika RIP!
     
  3. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu umenena, India si saizi yangu hata kama nikiugua ini, wenyewe huenda hata kutumbuliwa chunusi. Wananchi tumelala, tunachezewa chezo!
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mkuu siyo wewe tu kwa hili tupo wengi sana na siku zinavyozidi kwenda tunazidi kuongezeka
     
  5. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Na sisi tukakubaliana hilo chezo ktk hili inaonyesha watanzania wote si wazalendo kwani tungekuwa wazalendo tungekua tushachukua hatua ya kuinasua nchi yetu mikononi mwa mafisadi
     
  6. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,568
    Likes Received: 502
    Trophy Points: 280
    hahaha,mkuu umeandika ukweli mchungu ingawa unafurahisha kuusoma!"hatukawii kuandika RIP" watanzania tunahitaji Neema!
     
  7. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #7
    Feb 22, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,749
    Likes Received: 1,191
    Trophy Points: 280
    Usiwe na hofu mbona Watanzania wengi tu washatupa uzalendo wao jalalani siku nyingi.
     
  8. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #8
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Inauma sana duh!
     
  9. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #9
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ushawishi tulionao n mdogo then shida zilizozunguka familia zetu ni tishio!
     
  10. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #10
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Roho inauma bwana, namkumbuka Mwl. J. K. Nyerere!
     
  11. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #11
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Dah! Inauma sana bwana!
     
  12. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #12
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,765
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    mimi swala la uzalendo kwangu tena halipo,maana,wanaoniongoza ndo wamenifanya niwe hivyo
     
  13. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #13
    Feb 22, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mkuu jitahidi bwana upandishe uzalendo wako wengine tulipotea mapema sana kinachotokea sasa kila nikiona rangi ya njano na kijani nakasilika nafika hatua mpaka ya kuichukia YANGA timu yangu pendwa
     
Loading...