Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uzalendo wa Mwl Nyerere: Alimtoa mwanae kwenda vitani Uganda. Je, Mwinyi, Mkapa na Kikwete?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mnyonge Namba1, Apr 18, 2012.

  1. M

    Mnyonge Namba1 JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nilifurahi sana Makongoro Nyerere alipogusia bungeni ushindi walioiletea tz baada ya uvamizi wa IDD AMIN DADAA,najiuliza marais waliomrithi Nyerere wamepeleka watoto wao vitani kama vile kulinda amani Somalia,Comoro,Burundi nk au wanao siku hizi ni kupelekwa kusoma ulaya na kuja kugombea vyeo vya juu vilivoachwa na wazazi wao?. Mwenye details za mtoto wa rais mwanajeshi au polisi kwa sasa aujuze umma wa Watanzania
     
  2. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 10,995
    Likes Received: 3,543
    Trophy Points: 280
    Mtoto mmoja wa nyerere alikuwa rubani wa ndege za kijeshi, akitokea kufanya mashambulizi kwa adui (amini) alitunguliwa na friendly fire, akafa! Nyerere akatoa speech mashuhuri enzi hizo namnukuu kipande "sasa zitamnyeshea za masika" akimaanisha sasa idi amini atashambuliwa kama mvua za masika!!!!!!!! ooooh! what a spirit. taifa lilipandwa na munkari wa vita sii kawaida, mashuleni wanafunzi waliimba nyimbo za hamasa ya vita wakimbiapo mchakamchaka, mahandaki yalichimbwa, na matokeo yako wazi.
     
  3. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Kajipange upya marubani watoto wa Nyerere hakuna aliyefia vitani,wote wapo Andrew na John wapo hai ni wanajeshi wastaafu hadi sasa
     
  4. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Dah! Nadhani wewe ndo unatakiwa ukafanye homework yako upya na vizuri zaidi. Habari za kifo cha rubani mtoto wa Nyerere hata binti yangu wa std 4 anazijua.
     
  5. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    "Mwanae wa pekee" maana yake nini? (Tazama heading ya thread yako)
     
  6. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #6
    Apr 18, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Makongoro Nyerere ni mtoto wa nani?
     
  7. d

    dotto JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ni kweli hilo lilitokea. Hawa watoto wa marais wa siku hizi ni mabilionea kwa mgongo wa ikulu. Wachumaji wa utajiri wa nchi hii.Ajabu!
     
  8. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,419
    Likes Received: 886
    Trophy Points: 280
    Mtoto wa mkapa ni mvuta bangi, hana mbele wala nyuma. Ni mzigo.

    Mtoto wa j.k ni mfanya biashara anayetumia jina la baba yake kufanya biashara
     
  9. SIM

    SIM JF-Expert Member

    #9
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 1,177
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    Ndugu yake na vicent nyerere
     
  10. E

    Eddie JF-Expert Member

    #10
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 516
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii habari haina ukweli ni zile propaganda za "enzi za Mwalimu" naku challenge mtaje jina huyo "mtoto" wa Mwalimu rubani
     
  11. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #11
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Tupatie jina lake tafadhali
     
  12. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #12
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Mwalimu ana watoto wangapi kwani? Tupatieni majina yao na walipo please
     
  13. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #13
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hakuna ukweli hapa. Nilikuwepo sijasikia hicho kisa wala kukishuhudia, wacheni kudanganyana.
     
  14. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #14
    Apr 18, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kwani makongoro ni mtoto wa pekee wa mwalimu?..
     
  15. m

    mwirwa kyabwasi New Member

    #15
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapana ndugu yangu, fanya utafiti kwanza kwa ulisemalo hapa JF.Mtoto wa nyerere rubani anaitwa Endrea/enduru yupo ni mzima mpaka sasa hakufa anaishi hapa dar es salaam.Makongoro ni mtalaam wa kutengua mabomu na mengineyo ni askari mzuri pia, John naye alikuwa askari alistaafu.hao ndiyo wanae mwalimu maaskari.hakuna aliyekufa usipotoshe umma.
     
  16. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #16
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,598
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    kichwa kinauma
     
  17. M

    Mpanzi JF-Expert Member

    #17
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 754
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Watanzania tuna kaugonjwa ka kuamini habari za kwenye kahawa! Msamehe bure!!
     
  18. PatPending

    PatPending JF-Expert Member

    #18
    Apr 18, 2012
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 490
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Huko ndio kuongoza kwa mfano na sio kwa mashairi. Mwalimu alisimamia umoja na umoja unaanzia nyumbani. Vita ni kafara ya nchi na hakuna njia nzuri ya kuhamasisha wazazi waruhusu watoto wao kwenda vitani bila ya kiongozi naye kuonyesha mfano.
    Kuna mifano mingi tu ya namna Mwalimu alivyotenda yale aliyohubiri na sio kama hawa wa siku hizi wenye kutuambia tuwajibike ilihali wao wanaponda nchi. Mungu ailaze mahala pema peponi roho ya Mwalimu Julius Kambarage Nyerere.
     
  19. v

    valid statement JF-Expert Member

    #19
    Apr 18, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    hivi mtoto wa pekee maana yake si kuwa ni mtoto alizaliwa peke yake katika familia?
    mbona JKN alikuwa na wana kibao
     
  20. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #20
    Apr 18, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 10,995
    Likes Received: 3,543
    Trophy Points: 280
    NIMEIFUTA KAULI YANGU;

    reason;

    i was wrongly informed.

    munisamehe kwa usumbufu uliojitokeza.
    mtoto wa nyerere hakufia vitani, lakini nasisitiza idi amini zilimnyeshea za masika hilo halina ubishi!!!!!!!
     
Loading...