Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uzalendo Umepungua au Utandawazi na Wendawazimu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kazikubwa, Sep 19, 2012.

  1. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jikumbushe hii enzi zile.

    Naapa na ahidi mbele ya Chama nchi yangu nitakulinda mpaka kufa, naapa na ahidi mbele ya Chama mapinduzi nitakulinda mpaka kufa. Natoa hiyo ahadi kwa moyo mkunjufu, nitalinda mipaka yote ya Tanzania....

    Je sasa hali ikoje? Embu tupia hapa utueleze kama wapo watu wanaoahidi kwa moyo mkunjufu hata kama wanaapa kutekeleza katiba?
     
Loading...